• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Anh em chơi poker vì vui hay vì tiền

dễ vậy sao bác, em thắng dc cỡ 2$ là thua liên tiếp
nạp 100$ vào rồi tìm table bit cao mà vã :) và tất nhiên là có bí quyết đặc biệt nữa :D
thường mình bỏ ra 30min/day để kiếm 10$ PS

nạp 100$ vào rồi tìm table bit cao mà vã :) và tất nhiên là có bí quyết đặc biệt nữa :D
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:. ngày nào bác cũng dc 5-10$ thì quá ngon rồi

các pro toàn mấy chục triệu/tháng thui -_-
Tại mình nghĩ poker thì cũng chỉ là cờ bạc nên khả năng thắng thua thì cũng hên xui rất nhiều

Tại mình nghĩ poker thì cũng chỉ là cờ bạc nên khả năng thắng thua thì cũng hên xui rất nhiều
cái gì cũng có cách của nó. chỉ cần bạn k tham thì đảo vài ván là đc 10$

cái gì cũng có cách của nó. chỉ cần bạn k tham thì đảo vài ván là đc 10$
Bạn bật mí cho anh em xíu được ko ^^

Bạn bật mí cho anh em xíu được ko ^^
Poker theo mình thì chẳng có gì để bật mí cả. Tùy vào khả năng mỗi người thôi, chịu khó tìm tòi + xem các pro đánh + chinh chiến thực tế => cách đánh sao cho phù hợp và hiệu quả với mình nhất là có thể chiến tốt thôi :)

Cũng chả biết cách bạn kia kiếm đc chơi 30min/1 ngày mà kiếm đều đc ntn 10$ cả. Vì poker là trò mang tính variance rất lớn (tức là ko ổn định, ko thể nào mà kiếm đều đều được; có thể có 1 loạt ngày thắng liên tiếp và 1 loạt ngày thua liên tiếp).
Tuy nhiên nếu là 1 tháng kiếm đc 300 rồi chia TB ra thì 1 ngày phải kiếm được tầm 10$, thế thì ko khó.
Và như bạn trên nói thì đúng là ko có bí quyết nào cả đâu, chịu khó học thôi, học cơ bản thôi là cũng đủ ăn mấy thằng fish rồi :)

Cũng chả biết cách bạn kia kiếm đc chơi 30min/1 ngày mà kiếm đều đc ntn 10$ cả. Vì poker là trò mang tính variance rất lớn (tức là ko ổn định, ko thể nào mà kiếm đều đều được; có thể có 1 loạt ngày thắng liên tiếp và 1 loạt ngày thua liên tiếp).
Tuy nhiên nếu là 1 tháng kiếm đc 300 rồi chia TB ra thì 1 ngày phải kiếm được tầm 10$, thế thì ko khó.
Và như bạn trên nói thì đúng là ko có bí quyết nào cả đâu, chịu khó học thôi, học cơ bản thôi là cũng đủ ăn mấy thằng fish rồi :)
chuẩn ko cần chỉnh. Chỉ chỉnh 1 chút là trước khi ăn mấy thằng fish thì mình cũng làm fish cho chúng nó thịt.he

mình ko chơi, nhưng cũng mạo muội trả lời bạn là vì tiền ^^

chơi vì tiền nhưng còn gian nan quá

Đã chơi thì phải có tiền mà tiền thật oánh mới sướng mới hăng.May quá không biết chơi không lại khổ. Thôi cứ 3 cây làm 1 2 ván rồi té

Thật lòng mà nói, e 1 ngày 2 3 4$ là e mừng bỏ mje luôn rồi!
Các tiền bối chắc biết bodog. Thế tiền bối nào biết cái bodog có giải nào mà chưa nạp tiền vào vẫn chơi được ko? thấy nó đăng tin giải miễn phí j tùm lum!
Em mới biết Bodog sáng nay thôi à! Ai hỗ trợ giúp e vs :(

Thật lòng mà nói, e 1 ngày 2 3 4$ là e mừng bỏ mje luôn rồi!
Các tiền bối chắc biết bodog. Thế tiền bối nào biết cái bodog có giải nào mà chưa nạp tiền vào vẫn chơi được ko? thấy nó đăng tin giải miễn phí j tùm lum!
Em mới biết Bodog sáng nay thôi à! Ai hỗ trợ giúp e vs :(
Có nhé bác, lịch tour free:
THỨ HAI : 19H30 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7) .
THỨ BA : 20H00 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7).
THỨ TƯ : 20H30 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 200$ (GMT+7). NHƯNG TỐN 10 ĐIỂM POKER
THỨ NĂM : 20H30 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7) .
THỨ SÁU : 21H00 GIẢI ĐÂU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7) .
Mình chơi free bên bodog ăn đc 8$ :D Mà nó ko có rút về bank điện tử nên cũng chán :D

Có nhé bác, lịch tour free:
THỨ HAI : 19H30 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7) .
THỨ BA : 20H00 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7).
THỨ TƯ : 20H30 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 200$ (GMT+7). NHƯNG TỐN 10 ĐIỂM POKER
THỨ NĂM : 20H30 GIẢI ĐẤU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7) .
THỨ SÁU : 21H00 GIẢI ĐÂU MIỄN PHÍ 50$ (GMT+7) .
Mình chơi free bên bodog ăn đc 8$ :D Mà nó ko có rút về bank điện tử nên cũng chán :D

sao nó ko cho bạn rút vậy? hay phải đủ số lượng bao nhiu đó thì mới rút hay cần điều kiện gì khác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom