Help anh em chiến Stellar vào điểm danh lỗi dep ko nhận được tiền

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Cho bác tấm hìh chào buổi ság luôn ngủ dậy check inbox lại liền mà im ru
srr tại lúc đó đang GD lên bận quá à...Thôi bâyh point đang hiếm lên bác cứ chuẩn bị tinh thần nhé..khi nào ngon mình pm chiến nát ass...lúc đó 1 ngày là ông đủ cái Lap ngon:(
Bác có acc face thì cứ gom hết lại đi

FreeCard

Hero
Reactions
635
MR
0.001
Follow me on Facebook
srr tại lúc đó đang GD lên bận quá à...Thôi bâyh point đang hiếm lên bác cứ chuẩn bị tinh thần nhé..khi nào ngon mình pm chiến nát ass...lúc đó 1 ngày là ông đủ cái Lap ngon:(
We nó tip tục phát kia AE ai có face test thử coy nhiu

Bnhju ac giờ mua tui nó k bán nữa rồi giờ cùg lắm vơ vét 10ac là cùg

Cho em sdt đi bác coy giá sao send .ít pM em thue ạc face cho 10k 5phút thuê tốt mìh thuê về xác nhận phát lụm

Chắc k lo rồi thì test giùm 6củ đi bác có pC rồi em sẽ theo bác chiến luôn nói thật đấy đag vơ từng 0.2$ nè bữa giờ đc 2.5$paypal 1.6$PM chán
chỉ còn cách là kiêm face thôi bạn à..Chứ mình bâyh không chơi ref nữa..mình đi buôn à..kiếm 100 200k qua ngày thôi

chỉ còn cách là kiêm face thôi bạn à..Chứ mình bâyh không chơi ref nữa..mình đi buôn à..kiếm 100 200k qua ngày thôi
Sặc júp.phát bác có PC em có đâu Face giờ nghỉ bán rồi em còn làm cty nữa ref ạc thi đc tai mai hết hàg chắc có xíu time bác lo giúp.em.vụ PC em hứa trả bác mà bác cần j pm em có PC sau này e chiến thoải mái trả bác mà 200$ có to lắm đâu bác MMO ?

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back