Anh em cẩn thận thằng Scam chuyên giả mạo Mod Mirinda.

takiem

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Một buổi sáng đẹp trời, một con gà (chọi) đang đánh xì tố online :binhsua144: thì Sói "Mod Mirinda" ở đâu nhảy ra giơ thẻ đỏ "Bạn vi phạm nội quy Forum" :binhsua08:
Sau một hồi nói chuyện vô cùng tình củm giữa gà và sói :binhsua07: , Anh sói gạ "Mua group pri 0 nhìu code không em" :binhsua146:
Gà mặc dù rất buồn nôn nhưng vẫn cố diễn nốt chuyện tình này để cảnh cáo các con gà khác không bị sói thịt :binhsua129:

Vài lời muốn nói: Những gà mới lập nick và post trong bài trong box mua bán (Như mình) rất hay bị những tên sói này chọn làm mồi.
Và theo thông tin vỉa hè nhận được thì không chỉ có mình gặp tên a.mirinda này mà nhìu người khác cũng gặp, chỉ không bít có ai bị scam chưa.
Yahoo của Mod Mirinda là:nhutnamnd hoặc mirindapri0 nhưng Mod rất ít khi online trên yahoo nên có gì các bạn nên Pm trong forum. Hết

Attachments

82.2 KB · Views: 97
    84.1 KB · Views: 56
    80.8 KB · Views: 53
    94.4 KB · Views: 55
    96.1 KB · Views: 56
Last edited by a moderator:
hồi kì có thằng giả MOD nhtwvn, nó pm yahoo mua nick chủ group 250 invi của mình.
mình ko biết bị nó lừa, mua ko nó im re out yahoo ko đưa tiền.
tự nhiên đâu mấy ngày sau vào yahoo thấy nó pm là đã trả tiền @@
wa tìm hiểu thì biết nó lấy acc mình đi lừa bán cho 2-3 thằng khác. rồi nhờ thằng khác chuyển tiền cho mình
pó tay :))

sai box rồi cậu ạ .....

cậu bán cam này tay nghề còn non wa', chắc mới tốt nghiệp nên chưa có exp nhìu đó mừa.:))

1 câu chuyện cười buổi sáng.

post ảnh đọc nhức hết cả mắt...nhưng thanks vì đã post cho anh em xem scam..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom