SCAM Anh em cẩn thận cách lừa rất hay của bọn chuyên lừa đảo!

Scammer không đáng trách, chỉ đáng trách những người như thớt, đem tiền cho người khác rồi đi report scammer, rinny đang rầm rộ thế mà vẫn chủ quan với kiểu fake nick này..... Ngay phía bên ngoài 4rum cũng có chữ SCAM ALERT to thế mà không đọc ........ haizzz..... Không chia buồn.

tốt nhất là ae cứ thêm nick của mấy người uy tín vào trước,het fake nick

Bất cẩn thì ăn cam thôi :D

Sao yahoo giờ lắm lỗ hổng thế nhỉ :confused:
Lâu lắm rùi mình không còn xài soft YH nửa.Vì hồi trước bạn bè cứ buzz riết nên dùng chát trong mail.Mình nghĩ các bạn thử sử dụng chat trong mail đi.Vì chát trong mail hình như khắc phục được hầu hết lổi thì phải.Giống thế này nè.Ngay cả muc lịch sử củng khắc phục thì phải.Bất tiện chat trong mail là không send gửi file đươc mà thôi

2 nick xuất hiện hoàn toàn khác nhau cho chúng ta lựa chọn

Lâu lắm rùi mình không còn xài soft YH nửa.Vì hồi trước bạn bè cứ buzz riết nên dùng chát trong mail.Mình nghĩ các bạn thử sử dụng chat trong mail đi.Vì chát trong mail hình như khắc phục được hầu hết lổi thì phải.Giống thế này nè.Ngay cả muc lịch sử củng khắc phục thì phải.Bất tiện chat trong mail là không send gửi file đươc mà thôi

2 nick xuất hiện hoàn toàn khác nhau cho chúng ta lựa chọn
Cái này là do bạn add cả 2 nick thì nó mới thể
Bạn thử chỉ add nick scamer thôi xem nó có cho lựa chọn ko, hay enter cái là tự nhảy vào nick scamer ngay
Tất cả chỉ là do bất cẩn thôi chứ bên yahoo đâu có lỗi gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week