Anh em bên EKT cũ vào 8 nhé ... Nhớ mọi người quá :D

LunioLuny

Junior
Reactions
316
MR
0.000
Có 2 cái ekt 1 cái cũ anh pipi làm admin 1 cái là từ tgkt chuyển sang Leo + Vietduong19 làm admin bạn trẻ hỏi cái nào nhỉ :-? ~

protoss302

Newbie
Reactions
15
MR
0.001
Mình nick ngày trước ở EKT vẫn là protoss302.
Biết đến EKT lần đầu tiên là vụ sharecash. Thích nhất EKT có pipi.đề con lai với cách hành văn vô cùng cuốn hút. Bài nào pipi viết cũng rất hay, có điều đến đoạn cuối toàn P/s mấy câu chửi. :))

Dancualo

Newbie
Reactions
48
MR
0.000
Có 2 cái ekt 1 cái cũ anh pipi làm admin 1 cái là từ tgkt chuyển sang Leo + Vietduong19 làm admin bạn trẻ hỏi cái nào nhỉ :-? ~

nguy hiểm có chừng mực
thích thì nói cho luôn
1 cái là của anh newbje làm admin sau đó ko làm nữa chuyển sang cho anh pipi.delena rồi sau đó host bị ddos nên die do cái thằng mod gì bán host scam . mà lúc đó a newbje nợ a pipidelena 200$ k có trả nên biệt tích nên k thể dns cái domain sang host khác đc ( lúc đó portal.net đâm 10 năm )
còn cái kia ko nhớ rõ nhưng hình như là vmo.vn mới liên qan đến thằng leo thôi :| <<< cái này k rõ vì 2 năm nay chả chạm đến gì tới mmo ngoài chém gió

pipidelena

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Thằng newbie là scammer >.<
1 cái là của anh newbje làm admin sau đó ko làm nữa chuyển sang cho anh pipi.delena

<~ thằng newbie chưa bao giờ là admin của ekt >.< .. sao lại hiểu lầm xa thế này :D ... hồi đó là tin tưởng nên giao nó quản lý domain rồi nó lặn mất ;)) ...đây là lý do chính EKT tàn ^^ ... đặt niềm tin sai chỗ rách lắm ^^

valentino184

Newbie
Reactions
147
MR
0.000
Thằng newbie là scammer >.<

<~ thằng newbie chưa bao giờ là admin của ekt >.< .. sao lại hiểu lầm xa thế này :D ... hồi đó là tin tưởng nên giao nó quản lý domain rồi nó lặn mất ;)) ...đây là lý do chính EKT tàn ^^ ... đặt niềm tin sai chỗ rách lắm ^^
nó ko là admin nhưng cũng làm Mod là gì anh :))

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

EKT cũ chứ nói cái ekt sau này làm gì bạn :))

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

tôi vào đây có phải xưng danh ko nhỉ :kochiu:

ko xưng danh thỳ biết ai với ai :))

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

có ai nhớ EKT trước khi ku pipi làm admin không nhỉ

nhớ thỳ mới lập nên cái topic này chứ bác :X

xfilepro

Senior
Reactions
305
MR
0.001
Chat with me via Skype
hấy,đồng hương nầy :binhsua141:

lần đầu biết mmo qua ekt tiếc là thời ấy mình ko có điều kiện internet nên chả làm đc gì cả:binhsua46:
thời ấy nhớ mỗi a nst2mmo tại vì có chat vs suýt đi nhậu vs a
ko biết giờ a còn onl vs mmo nữa ko

Xin lỗi bạn đã nhầm, chủ thớt muốn nói đến EKT nguyên bản chứ ko phải EKT giả danh đâu mà có nst2mo ở đây

nguy hiểm có chừng mực
thích thì nói cho luôn
1 cái là của anh newbje làm admin sau đó ko làm nữa chuyển sang cho anh pipi.delena rồi sau đó host bị ddos nên die do cái thằng mod gì bán host scam . mà lúc đó a newbje nợ a pipidelena 200$ k có trả nên biệt tích nên k thể dns cái domain sang host khác đc ( lúc đó portal.net đâm 10 năm )
còn cái kia ko nhớ rõ nhưng hình như là vmo.vn mới liên qan đến thằng leo thôi :| <<< cái này k rõ vì 2 năm nay chả chạm đến gì tới mmo ngoài chém gió

Pro này nguy hiểm thật nói người ta không biết mà mình nói cũng chả đúng bó tay

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week