• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Anh e cẩn thận với chiêu Scam mới.

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
thằng cờ hó taditimem12 này chuyên gia đi bán tiền bẩn hộ scammer (hoặc scam chính là nó tự fake log chat) , topic report taditimem12 quá nhiều. Trước nó giả vờ bị hack yahoo rồi scam pz của người ta, bị ban nick rồi nó "NHỜ MOD" nào đó (chắc bạn nó) unban trong khi nick nó vẫn ko có gì chứng minh vô tội mà bằng chứng cho thấy 100% là nó giả vờ bị hack. (Ko ăn đc phải trả lại tk cho người ta).
Lúc nó bị chứng minh là scam cũng chỉ bị ban nick chứ có ai tìm đc info hay làm gì nó đâu mà lúc nào miệng nó cũng oang oang là đầy đủ info rồi rủ ra nha trang làm việc.

Mod thì ko ban nó vì nó có bạn làm trong BQT và nó luôn có lí do bán hộ hoặc bị hack để chối tội (có thể fake log giả)

Mọi người sổ đen yahoo nó vào hoặc lúc nào thấy topic nó giao bán gì thì vào cảnh báo cho anh em

conduongdautu

Newbie
Reactions
159
MR
0.000
thằng cờ hó taditimem12 này chuyên gia đi bán tiền bẩn hộ scammer (hoặc scam chính là nó tự fake log chat) , topic report taditimem12 quá nhiều. Trước nó giả vờ bị hack yahoo rồi scam pz của người ta, bị ban nick rồi nó "NHỜ MOD" nào đó (chắc bạn nó) unban trong khi nick nó vẫn ko có gì chứng minh vô tội mà bằng chứng cho thấy 100% là nó giả vờ bị hack. (Ko ăn đc phải trả lại tk cho người ta).
Lúc nó bị chứng minh là scam cũng chỉ bị ban nick chứ có ai tìm đc info hay làm gì nó đâu mà lúc nào miệng nó cũng oang oang là đầy đủ info rồi rủ ra nha trang làm việc.

Mod thì ko ban nó vì nó có bạn làm trong BQT và nó luôn có lí do bán hộ hoặc bị hack để chối tội (có thể fake log giả)

Mọi người sổ đen yahoo nó vào hoặc lúc nào thấy topic nó giao bán gì thì vào cảnh báo cho anh em

:m131: uytinlai len tieng cac ban im lang

pipersting

Senior
Verified
Reactions
743
MR
0.000
vụ việc như vậy cần làm rõ, thớt có thể tinh ý phát hiện được nhưng các new member thì sao? Có thể chưa xảy ra scam nhưng phòng bệnh hơn chữa bệnh. MMO4VN là forum chia sẽ kinh nghiệm kiếm tiền bằng sự chăm chỉ, cố gắng chứ không phải bằng cách ăn thịt lẫn nhau. Loại bỏ cặn bã bao giờ cũng khó, nhưng không vì thế mà mặc lũ súc vật muốn làm gì thì làm.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
các bác cứ an tam, e sẽ thông báo với PZ nick tài khoản payza [email protected] và nick tài khoản PZ [email protected] là một thằng.
payza nó check biết tiền bẩn nó sẽ cho cái acc 1k tiền của nó về gặp diêm vương. Đã chơi thì phải cho nó chết, giờ nó tẩu tán đâu cũng chết thôi.
Các bác mua bán Payza với 2 acc này thì cẩn thận, kẻo ăn reserved hàng loạt

các bác cứ an tam, e sẽ thông báo với PZ nick tài khoản payza [email protected] và nick tài khoản PZ [email protected] là một thằng.
payza nó check biết tiền bẩn nó sẽ cho cái acc 1k tiền của nó về gặp diêm vương. Đã chơi thì phải cho nó chết, giờ nó tẩu tán đâu cũng chết thôi.
Các bác mua bán Payza với 2 acc này thì cẩn thận, kẻo ăn reserved hàng loạt

cnmn đi :D gì thì pz chậm chứ diệt tiền thì pz nhanh lắm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week