Anh/chị nào từng code tool bot view ssh/sock5/proxy cho e hỏi ?

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
như tiêu đề, ai từng code tool loại này có thể cho e hỏi:

- code multithreads theo ip hay multithreads theo link
- browser để view thì dùng lib nào?

code trên .NET nha
Cảm ơn nhiều ạ

Threading thì chắc em phải lên bờ xuống ruộng với nó nhiều lần mới làm quen được, nếu muốn dùng mì ăn liền thì background worker mà phan :cool::cool:. em nên trộn chúng lại 1 lít chung và bốc random ra
còn browser hiện nay anh thấy nhẹ là gecko (phát triển bở firefox) hoặc awesomium(phát triển bởi GG) hoặc em có thể tương tác trực tiếp qua browser tật luôn :cool::cool::cool:. Anh chỉ biết có thế :D

Last edited:
cảm ơn anh đã trả lời. anh cho em hỏi 1 vấn đề nữa nha
hiện tại em dùng gecko, nhưng em gặp 1 vấn đề là, khi em cho view 2 link cùng lúc, em truyền vào ip 2 con sock khác nhau, nhưng nó nó chỉ nhận con sock truyền sau thôi. vậy có cách nào để view đc cùng lúc 2 ( hoặc nhiều ip) không a ?
- nếu dùng background woker thì có giải quyết được vấn đề của em không ?

cảm ơn anh đã trả lời. anh cho em hỏi 1 vấn đề nữa nha
hiện tại em dùng gecko, nhưng em gặp 1 vấn đề là, khi em cho view 2 link cùng lúc, em truyền vào ip 2 con sock khác nhau, nhưng nó nó chỉ nhận con sock truyền sau thôi. vậy có cách nào để view đc cùng lúc 2 ( hoặc nhiều ip) không a ?
- nếu dùng background woker thì có giải quyết được vấn đề của em không ?
Em dùng gì để truyền đừng bảo với anh là em dùng browser trong cùng 1 project nhé

@@ thú thật với anh, C# em chưa qua trường lớp nào hết :( từ kiến thức java mà e tự mò C# thôi :((.

browser thì e dùng 1 windows form rồi bỏ gecko vào, khơi tạo đối tương có tham số, bên mainform e gọi nó rồi truyền ip vào thôi a @@

@@ thú thật với anh, C# em chưa qua trường lớp nào hết :( từ kiến thức java mà e tự mò C# thôi :((.

browser thì e dùng 1 windows form rồi bỏ gecko vào, khơi tạo đối tương có tham số, bên mainform e gọi nó rồi truyền ip vào thôi a @@
em nên code nó ở 1 project khác, vì là xử lý theo threading sao em có thể gọi nó như form bình thường được. Màinorm <=> browser qua chuỗi mà ta truyền vào (có nhiều phương pháp, phổ biến thì là argument hoặc có thể truyền qua registy). Tóm lại là browser em để ở 1 project riêng nghĩa là 1 file exe riêng ý

ố tà tà, hí hí cảm ơn anh nhiều lắm :D:D:D:D:D:D:D
hèn gì trong các tool share trên mạng e đều thấy nó có cái browser.exe trong đó, cứ tưởng nó cùng project :mad:

yh: knight209

@gmailservice anh ơi, set link referal cho gecko như thế nào vậy a :(( user-agent thì e set đc mà referal thì k thấy chổ nào set :(

@gmailservice anh ơi, set link referal cho gecko như thế nào vậy a :(( user-agent thì e set đc mà referal thì k thấy chổ nào set :(
geckoWebBrowser1.Navigate("yourwebsite", Gecko.GeckoLoadFlags.IsLink, "yourrefer", null);

ok, cảm ơn anh :))

@gmailservice cho em phiền anh lần nữa nha anh :( cho gecko chạy ẩn được không anh, nếu đươc thì làm ntn ?

em cảm ơn

@gmailservice cho em phiền anh lần nữa nha anh :( cho gecko chạy ẩn được không anh, nếu đươc thì làm ntn ?

em cảm ơn
Không hiểu ý chạy ẩn của em, nhưng nếu là hide thì em ẩn cái form chưa cái browser đi là được mà

trời >.< @gmailservice bị band rồi >o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O .< ai sẽ gải đáp cho em đây :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Các bác cho mình hỏi cac bác dùng j để chạy shh ạ. Dùng thư viện của c# hay dùng bitvise ạ. Em chưa biết cái này. Hjc

Các bác cho mình hỏi cac bác dùng j để chạy shh ạ. Dùng thư viện của c# hay dùng bitvise ạ. Em chưa biết cái này. Hjc
dùng renci.shh.net
mình cũng chưa biết xài thằng này :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week