Introduce Android IOS Apple -- > Appdown kiếm 2$ ( 40nghìn ) / Ngày > Quá đơn giản

nuker2015

Banned
Reactions
18
MR
0.000
cho mình hoi
Nếu như bạn đã từng tham gia kiếm tiền trên thiết bị apple của bạn (ipod touch, iphone hay ipad) thì chắc hẳn bạn biết đến fake ip, rồi canh app, v..v. Và quan trọng là hơn là mất thời gian cho nó

TUY NHIÊN, PHẦN MỀM MỚI NÀY RẤT HAY Ở ĐIỂM SAU:

+ các app xuất hiện hàng ngày
+ ramdom có app tận 1$
+ chấp nhận IP việt nam
+ thanh toán rất nhanh > 2$ ~ 40 nghìn VNĐ là 1 tháng Vina Gia đình Free rồi

Sau đây là các bước để các bạn tham gia kiếm tiền :

- Hãy truy cập link bên dưới bằng safari của iphone , (ipad hay ipod touch tương tự) và nếu bạn đang xem bài viết này bằng iphone hay ipad, ipod
- Android thì trình duyệt nào cũng được miễn là trỏ được về Ch Play , các bạn đăng ký cũng được Bonus từ link

http://appdown.me/s/HXGxr

Vừa tải App về đã có may mắn rồi he he

- Sau khi đã vào trang web trên, các bạn đăng ký với facebook hoặc sử dụng email của bạn (hoàn toàn an toàn nhé). rồi đăng nhập vào là xong, bạn có thể tải app đầu tiên chính là app của ngày hôm đó và nhận tiền cho mình.

- Tải app rất đơn giản các bạn chỉ cần click vào EARN ...$ đó rồi chọn Download -> nó sẽ nhảy sang Appstore và các bạn chỉ cần tải app đó về Android cũng tương tự nhé , mở lên chơi 1 xíu tầm 1 phút là được thế là được cộng điểm. Bên trên ô Earn $ có một đồng hồ đếm ngược thời gian xuất hiện app tiếp theo cho các bạn nhé.

Công việc đơn giản vậy thôi, cứ đều đều hàng ngày là ok rồi

[/QUOTE} cho mình hỏi chỗ cashout là chỗ nào , và chỗ nào để nhập email pp

sao mình 616 point mà nhấn váo đó nó nối available redeem có 131 vậy

Bạn đọc kĩ cái mục điều kiện bonus nhé!

Bước 1: Các bạn truy cập trực tiếp trên safari vào đường dẫn sau http://appdown.me/s/HXGxr

Bước 2: Các bạn dùng tài khoản yahoo, gmail hay facebook để đăng nhập vào appdown!

Bước 3: Sau khi đăng nhập thành công trang web sẽ hiện ra app đầu tiên cho các bạn tải với số điểm là 300 point! Các bạn tải về và vào app đó khoảng 1 phút cho chắc r vào lại safari sẽ thấy điểm của bạn giờ là 300!

Bước 4: Sau khi lấy được 300 point đầu tiên thì trang web sẽ hiện một dãy các app cho các bạn tải, ở đây có app free và cả app trả phí! app trả phí điểm cao đó là vì sao mình nói máy jb ở đây sẽ kiếm dễ hơn! Máy chưa jb thì cứ tải app free lấy point bt và vẫn lấy được 2$ yên tâm!

Bước 5: ( dành cho máy đã jb ) Các bạn cứ ấn vào app điểm cao 150-200 đó ( nhớ tên app ) rồi nhảy vào appstore nếu free thì tải luôn còn trả phí thì các bạn vào trang storehip.com ( theo mình thấy trang này đầy đủ nhất và đều là bản ver mới nhất ) tìm cái app đó rồi tải về máy, tải xong vào safari ấn lại vào app đó r nó nhảy sang appstore thì giờ nó không còn dòng x.xx$ nữa mà là "open", các bạn open nó lên trong một phút cho chắc r quay lại safari lấy point! Có kha khá app trả phí các bạn tải hết là ok có $ để redeem luôn!

Bước 6: Có rất nhiều chế độ bonus của nó trong phần inactive! các bạn chưa jb có thể thực hiện để lấy thêm point để redeem, máy đã jb cũng làm! vd như: mời 1 người bạn chơi thì người đầu tiên bạn mời được bạn sẽ nhận được 300 point ( nhưng nhớ là người đầu tiên bạn mới nhận được 300p còn những người thứ 2,3,... thì các bạn chỉ ăn được % thôi ) Bước 7: Redeem! Các bạn ấn vào số điểm của mình ở góc phải màn hình! Nó sẽ hiện ra 2 phần point là:your credit và our gift!

Các bạn chỉ có thể redeem với số tiền your credit của bạn hơn 600, nhưng không phải our gift kia vứt đi không dùng! Khi các bạn redeem xong thì số điểm trong our gift đó sẽ xan một ít sang your credit cho các bạn để các bạn có động lực tiếp tục kiếm khoảng 150-200 point! Vậy khi thoả mãn điều kiện rồi thì các bạn chọn phần thưởng cần đổi ( ở đây nó chỉ cho quy đổi ra paypal, các bạn dùng để mua tweak trên cydia). Chọn phần thưởng cần đổi rồi nhập chính xác tài khoản paypal của mình vào! Tiền về hơi lâu, các bạn chuyển xong đừng nóng, khoảng 2 tuần gì đó để nó xác nhận có gian lận không và tập hợp tất cả số tiền cần chuyển cho người dùng rồi chuyển trong một ngày! Lần đầu mình mất 8 ngày nhưng lần 2 mình mất tới 19 ngày lận!

Có nhiều người hỏi mình 2 acc appdown: acc phụ giúp cho acc chính vì một số bạn có 2 máy, 3 máy @@! Khi đủ redeem rồi thì có được redeem vào một acc paypal không vì nếu redeem vào nhiều acc thì buồn quá còn gì! Câu trả lời là được nha! Mình redeem một tài khoản của mình và một tài khoản của bạn mình vào một acc paypal và tiền cũng về!

Xong! Các bạn yên tâm tiền sẽ về! Tuy vậy nếu quá 30 ngày không thấy tiền về thì nhanh mail hỏi nó nha:[email protected]
Bọn nó thanh toán trong vòng 30 ngày, khiếu nại trong vòng 60 ngày kể từ ngày bạn yêu cầu chuyển tiền!
Đây là điều khoản thanh toán của bọn nó:
Terms of Payment.
The Company shall pay User within thirty (30) days following the end of each calendar month. If the payout is less than $15 it will be held until amounts due equal or exceed $15. If User disputes any payment, it must notify The Company in writing within sixty (60) days of the date of payment or forever waive User's rights to raise the dispute.

sao mình 616 point mà nhấn váo đó nó nối available redeem có 131 vậy

để redeem - bạn chỉ có thể redeem với số tiền your credit của bạn hơn 600, nhưng không phải our gift kia vứt đi không dùng! Khi các bạn redeem xong thì số điểm trong our gift đó sẽ xan một ít sang your credit cho các bạn để các bạn có động lực tiếp tục kiếm khoảng 150-200 point!

Nếu rút dc ngay sau 1h thì appdown ko live dc bạn ạ! Cách nhanh nhất bạn fake ip down kiếm 3000p & redeem

Announcements

Forum statistics

Threads
423,985
176,456
Latest member
Trangla1204

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back