[anchoiratien] Topic tuyển Ref - Bonus $0.05 - Refback 100%

bạn còn tuyển ref site nào pay qua LR ko

đã nhận đc rb 0.07, thanks, bạn cho mình hỏi là 0.07 là những trang nào, mỗi trang bao nhiêu, mốt bạn ghi rõ ra cho dễ tính nha. thanks

đã nhận đc rb 0.07, thanks, bạn cho mình hỏi là 0.07 là những trang nào, mỗi trang bao nhiêu, mốt bạn ghi rõ ra cho dễ tính nha. thanks

uhm, tuần sau mình sẽ ghi cụ thể _ _"

Bạn check lại giùm mình nha , sao rb mình chỉ 0.02 vậy
10/02/2011 14:09 72242596 U8773542 (kiennt317) + $0.02 $0.01 $1.97

Híc, cũng lạ thật, sao của bạn thấp hơn hẳn mọi người nhỉ, thôi mình bù cho bạn $0.18 coi như là RB $0.2 nhé :(
tuần sau sẽ ghi cụ thể

Bạn ơi cho mình hỏi ref site của bạn thì có click các mini ads ( < 0.01) không vậy

Bạn mình tính theo số tiền mình nhận được, bạn cứ xem đầu topic ấy, còn miniads mình có được tiền không thì mình chịu ;;)

hic, mình nhận được RB $0.02, LR nó lấy hết fee $0.01 rồi.

bạn cho mình đăng ký khi nào được $0.5 hay tới khi bạn nghỉ Scarbux thì bạn send mình nhe (tùy cái nào tới trước)

Đã thanh toán xong, sau hôm nay mình xin đóng topic, có lẽ vì topic cũ rồi nên được ít sự quan tâm, ref ít, làm không hiệu quả, mình gần đủ min pay, đợi đủ rồi nghỉ các site này, cảm ơn tất cả các anh em đã ủng hộ thời gian qua, và mong được ủng hộ tiếp ở những topic sắp tới của mình

như zay là nghỉ luôn hả bạn, có cần click nữa ko? sao mình thấy bạn rb trang scarbux cho mình 0.03 ah trừ phí 0.01 còn 0.02 ít quá, còn trang yutbux ko thấy rb

Last edited by a moderator:
Đã thanh toán xong, sau hôm nay mình xin đóng topic, có lẽ vì topic cũ rồi nên được ít sự quan tâm, ref ít, làm không hiệu quả, mình gần đủ min pay, đợi đủ rồi nghỉ các site này, cảm ơn tất cả các anh em đã ủng hộ thời gian qua, và mong được ủng hộ tiếp ở những topic sắp tới của mình

vậy cuối cùng là còn chơi hay ko bạn.

Nếu còn thì bạn tính thử coi còn bao nhiêu ngày.
Nếu ko thì mình đưa nó vô auto nhe.
Chỉ sợ bị ban hàng loạt ảnh hưởng đến ACE thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,712
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom