Airdrop Ăn nóng 50NT ( NexDAX ) đã list Coingecko và có giao dịch. Kèo ngon như CHNG

Rút về sàn
Lock 6 tháng
Giá trị 1 Coin
~1 - 1.5 $
Nhập Ref được gì
token NexDAX ( NT )
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không bắt buộc
Link dự án Coin
https://nexdax.com/?ref=abe0e48ae928116f591ca4fa4b297ad7
cái bảo mật google vào đâu cài vậy bác, cái này nó gửi về hộp thư quảng cáo mới ác
Bảo mật gg thì bác tải trên store cái app google autentic về là được :popo_boss:
Link hướng dẫn cho bác:

lúc gõ mã bảo mật ko thấy gì xong toàn báo lỗi too many request :/
Em vẫn chưa biết bác bị lỗi gì những mà nếu ko dc bác làm theo em như này!

Vào trang cá nhân của mình trên nexdax rồi vào mục gg authentic

Sau đó bác tải cho em cái app gg authentic trên store về

Vào trong phần giao diện của nó có cái dấu " + "

Sau đó nó sẽ hiện lên là quét mã QR hoặc dán code gg authentic trên acc Nexdax của mình vào nó để làm bảo mật

Làm xong xuôi bác nhớ phải BACK UP lại CODE nhé ( dòng chữ bôi đỏ )

Tiếp theo sau khi làm xong nó sẽ hiện lên 1 đoạn mã để sau này mỗi lần bác đăng nhập là nó sẽ yêu cầu cái mã đấy và mã này sẽ có thời gian thay đổi tùy theo cách bác cài đặt nhé. Mã số 6 kí tự sẽ là ngẫu nhiên thay đổi theo thời gian nó hiện ở bên cạnh đoạn mã ( bôi đen ). Và cái mã ( bôi đỏ ) dùng để đăng nhập mỗi lần thì là cái bác vừa tạo ra đấy!

Bác có thể tham khảo làm theo em như vừa rồi để cài đặt bảo mật cho tài khoản :popo_bye:

acc mới đến đoạn gõ mã google xong cũng im re ko nhúc nhích luôn :)
Nay nó đang bảo trì bác ơi. K thì k cần cài cũng dc tại e cũng k cài mà chỉ cần KYC xong là treo máy kiếm NT coin là được. Cài thì nó chắc chắn hơn nhưng e nghĩ cũng cần thiết lắm nếu như mình chưa giao dịch :popo_boss:

Nay nó đang bảo trì bác ơi. K thì k cần cài cũng dc tại e cũng k cài mà chỉ cần KYC xong là treo máy kiếm NT coin là được. Cài thì nó chắc chắn hơn nhưng e nghĩ cũng cần thiết lắm nếu như mình chưa giao dịch :popo_boss:
của mình nó bắt phải cài bảo mật google mới cho kyc, mình làm trên web

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back