All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Bạn muốn bít site có loại script gì cũng khá dể, tool có hổ trợ tự động nhận dạng mà ^^! cứ mở bảng add site lên rồi để tên site vào bấm "Detect" là nó tự động phân loại và add vào tool.

Thanks bạn nhiều. Thật đơn giản mà mình không để ý.

Dạo này quên update trang 1, để lần update tới mình update luôn trang 1.
Cái vụ buxhost mà click bonus, thì hình như là làm hết task mới nhận được bonus.
Mình auto để click bonus nhưng ko auto được mấy cái mini task nha mấy bạn :D

Bác thêm phần âm thanh khi có captcha và âm thanh khi bị block ip[can not nhiều trang] nửa là good luôn

Cũng định góp ý giống bạn này. Bạn có thể làm lúc có capcha thì nó đing 1 phát là dc. vì nhiều lúc mình ko ngồi trên máy nên cứ chạy ra chạy vào nhìn xem có nhấp nháy ko :D. Còn về việc cannot nhiều trang buxhost là do dùng nhiều process. Buxhost thì chỉ nên chạy 5 process thôi

Dạo này quên update trang 1, để lần update tới mình update luôn trang 1.
Cái vụ buxhost mà click bonus, thì hình như là làm hết task mới nhận được bonus.
Mình auto để click bonus nhưng ko auto được mấy cái mini task nha mấy bạn :D

Hiện nay có 2 site này đang chơi chỉ cần click hết ads và chạy adgird là có thể nhận bonus:
http://www.extbux.com bonus:0.02
http://www.imperialgetcash.com bonus:0.05

Chủ thớt check qua nhé! Thêm nữa mình nghĩ buxhost sẽ lợi dụng vấn đề này để chống cheat cho nên gia cát dự trong thời gian tới sẽ có nhiều site áp dụng dạng này á!

Last edited by a moderator:
từ ngày đầu tiên xài tools của thớt ,giờ vẫn tốt ,ko có key vĩnh viễn hả cậu

Up cho cái phần mềm Việt ngon lành cành đào của VN. Chuẩn bị thương lượng với số lượng lớn ;))

Min pay tool chỉ cập nhật 1 lần lúc đầu ,có trang rút rồi min pay tăng lên , một số trang hạ min pay xuống ,mỗi profile min pay cũng không giống nhau . Bác fix lại sao cho mỗi lần chạy là tự động cập nhật min pay theo từng trang .Thank

Min pay tool chỉ cập nhật 1 lần lúc đầu ,có trang rút rồi min pay tăng lên , một số trang hạ min pay xuống ,mỗi profile min pay cũng không giống nhau . Bác fix lại sao cho mỗi lần chạy là tự động cập nhật min pay theo từng trang .Thank

cũng có cùng ý kiến với bạn này!

Bác thêm phần âm thanh khi có captcha và âm thanh khi bị block ip[can not nhiều trang] nửa là good luôn
mình thấy âm thanh cũng hay nhưng theo mình nên có thêm 1 ô để tích vào những site mà sau khi tích vào tool sẽ ưu tiên chạy trước. những site có captcha như seoprint, site chạy lâu như cashnhit chẳng hạn. như vậy ta chỉ phải ngồi đánh captcha lúc ban đầu rồi sau này thoải mái mà treo máy thui.
còn 1 góp ý nhỏ nữa là bác lamviecnhieu cho thêm cái tính năng tắt máy khi tất cả các process đều finish.
tks

Chủ thớt có bán riêng cho buxhost với aurora o, nếu có thì giá bao nhiêu

Buxhost 0.4 và Aurora 0.6

cũng có cùng ý kiến với bạn này!
Việc kiểm tra minpay cho các trang thì mình phải check lại từng trang cụ thể vì cái này thì nó hay custom, tương lai mình sẽ fix từ từ, nhưng hiện thì phải fix vài thứ khác trước

mình thấy âm thanh cũng hay nhưng theo mình nên có thêm 1 ô để tích vào những site mà sau khi tích vào tool sẽ ưu tiên chạy trước. những site có captcha như seoprint, site chạy lâu như cashnhit chẳng hạn. như vậy ta chỉ phải ngồi đánh captcha lúc ban đầu rồi sau này thoải mái mà treo máy thui.
còn 1 góp ý nhỏ nữa là bác lamviecnhieu cho thêm cái tính năng tắt máy khi tất cả các process đều finish.
tks

Uhm ý kiến của bạn khá hay, mình sẽ nghiên cứu.

Up cho cái phần mềm Việt ngon lành cành đào của VN. Chuẩn bị thương lượng với số lượng lớn ;))

Đừng có sell cho nước ngoài nhé, ko có cái dại nào hơn cái dại đó đâu :)

- - - Updated - - -

tks

Start Menu -> Run -> Type: cmd -> Enter => Đánh lệnh: shutdown -s -f -t sốgiây(ví dụ 3600 = 1h) => Enter và yên tâm nghỉ ngơi ^^!

Việc kiểm tra minpay cho các trang thì mình phải check lại từng trang cụ thể vì cái này thì nó hay custom, tương lai mình sẽ fix từ từ, nhưng hiện thì phải fix vài thứ khác trước
Chỉ kiểm tra min pay từng trang buxhost thôi [tool Bác chỉ kiểm tra min lúc lúc đầu]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week