All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Tool cơ bản là dùng tốt, chỉ có một vài góp ý là:
1. Phiên bản mới đôi lúc một số site phiên bản cũ click ok mà lại bị lỗi trên phiên bản mới (chưa thực sự ổn định, có thể do mình chưa biết cách)
2. Tốc độ chạy Aurora và Buxhost châm hơn hẳn so với EasyTool.

Dù sao mình vẫn thích All1Tool và đang sài! Thanks

báo cáo là có mấy site sử dụng recaptcha bi jo không thèm hiển thị nữa bác ah

:m107::m107::m107::m107:Mong lamviecnhieu tích hợp thêm cho tool cái click bonus:m107::m107::m107::m107:
:m107::m107::m107::m107:Có mấy trang nó bonus mà mình không có thời gian click:m107::m107::m107::m107:mong lamviecnhieu tích hợp thêm

mình góp vài ý kiến góp thêm cho tool, có gì chém nhẹ nhẹ thôi nhá:binhsua33:
Nên thêm phần login, bổ sung 1 cái cửa sổ nhỏ nhỏ. khi trên trang web có thay đổi cách login từ dạng hình hay số qua dạng "kéo cho khớp hình".
ví dụ như http://www.urbanclix.net. trang này mình được paid rồi, nhưng mà sau nó đổi cách login nên mình không chạy được trên tool của bạn.

Anh em cho mình hỏi
http://www.globalactioncash.com
là loại script gì. Thanks
Bạn muốn bít site có loại script gì cũng khá dể, tool có hổ trợ tự động nhận dạng mà ^^! cứ mở bảng add site lên rồi để tên site vào bấm "Detect" là nó tự động phân loại và add vào tool.
---------------------

thớt ơi, có thể khắc phục đc lỗi file Sites khi đang chạy tool mà bị cúp điện ko? chổ mình mấy thằng nhà điện cà chớn,cứ nhá điện miết làm cứ bị lỗi hoài T_T

Last edited by a moderator:
:m107::m107::m107::m107:Mong lamviecnhieu tích hợp thêm cho tool cái click bonus:m107::m107::m107::m107:
:m107::m107::m107::m107:Có mấy trang nó bonus mà mình không có thời gian click:m107::m107::m107::m107:mong lamviecnhieu tích hợp thêm

Ok, mình sẽ viết.

mình góp vài ý kiến góp thêm cho tool, có gì chém nhẹ nhẹ thôi nhá:binhsua33:
Nên thêm phần login, bổ sung 1 cái cửa sổ nhỏ nhỏ. khi trên trang web có thay đổi cách login từ dạng hình hay số qua dạng "kéo cho khớp hình".
ví dụ như http://www.urbanclix.net. trang này mình được paid rồi, nhưng mà sau nó đổi cách login nên mình không chạy được trên tool của bạn.

Đóng góp thì luôn ok bạn à, 1 cửa sổ nhỏ nhỏ để chi vậy bạn, mà bạn tính để cửa sổ đó ở đâu? Mình sẽ check lại trang urbanclix đó

WMZONA.COM=> Mình sẽ nghiên cứu.

Việc mất điện giữa chững mà tool bị lỗi ko khởi động thì mình tưởng là khắc phục được rồi ai dè vẫn bị, mình sẽ cố gắng fix.
Trong lúc đó thì bạn chịu khó lâu lâu tự backup lại folder Sites, khi nào bị lỗi thì copy đè vô thư mục Site trong tool là được

Đóng góp thì luôn ok bạn à, 1 cửa sổ nhỏ nhỏ để chi vậy bạn, mà bạn tính để cửa sổ đó ở đâu? Mình sẽ check lại trang urbanclix đó

WMZONA.COM=> Mình sẽ nghiên cứu.

Việc mất điện giữa chững mà tool bị lỗi ko khởi động thì mình tưởng là khắc phục được rồi ai dè vẫn bị, mình sẽ cố gắng fix.
Trong lúc đó thì bạn chịu khó lâu lâu tự backup lại folder Sites, khi nào bị lỗi thì copy đè vô thư mục Site trong tool là được
thêm 1 cửa sổ để nếu là kiểu login của trang đó khác với bình thường, thì có cửa sổ đó để đăng nhập. sau đó là trở về lại như site aurora bình thường.
ví dụ: như site urbanclix.com, mở 1 cửa sổ mới, trên đó sẽ là trang web của nó, vào mục login, nhập user/pass và tùy vào site đó đưa ra captcha hay là hình ảnh bị nhòe--->enter--->auto run.
mình nghĩ thế thôi nha :binhsua33: có gì bạn cố gắng thử xem

mong có cái auto buxbonus luôn, site có bonus dạng này ngày càng nhiều! click xong phải vào site đê nhận bonus nữa thì quả là phiền!

thêm 1 cửa sổ để nếu là kiểu login của trang đó khác với bình thường, thì có cửa sổ đó để đăng nhập. sau đó là trở về lại như site aurora bình thường.
ví dụ: như site urbanclix.com, mở 1 cửa sổ mới, trên đó sẽ là trang web của nó, vào mục login, nhập user/pass và tùy vào site đó đưa ra captcha hay là hình ảnh bị nhòe--->enter--->auto run.

Ý kiến bạn cũng khá hay, nhưng mà thực hiện lại ko được bạn à :D. Lý do:
1. Chương trình mình chạy độc lập với trình duyệt nên mở của số chứa web, rồi lại quay lại tool thì thông tin đăng nhập cũng mất.
2. Nếu nó thay đổi trang login thì thông thường nó cũng thay đổi bên click ads lun=> tool vẫn sẽ ko chạy được.
Thanks bạn.

Đẳng cấp của 1 Tool PTC là ở chỗ tách rời hoàn toàn trình duyệt mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week