All1Tool - tự động xem quảng cáo hầu hết các trang (Phiên Bản Chính Thức)

Cần bạn hỗ trợ

Mình đã cài lại win

+ Mình dow bản #1 về
+ Dow bản mua nhận được trong Email, giải nén và pate vào bản #1
Đến đây nếu mở ra chạy thì nó báo : your program is expired, please contact owner for extending valid time
Nó cần chủ tool kích hoạt lại mã key.

9D99DECBBAE12C686BCFBB5D0D5F72BB
Email : [email protected]

Key mình đã mua, cần bạn kích hoạt lại.

Cảm ơn

bác ơi, mình đã send tiền ngày 25 rồi mà giờ vẫn chưa kích hoạt tool nè?
check dùm mình với
đã gừi qua WMZ rồi mà.
[email protected]
FEBF94FE35AECCE8BCA94C7498B91486

Mình send cho bạn hôm qua rồi mà ta nó nằm trong mail(bạn coi có trong spam ko), bạn lấy file mình send về, giải nén được 3 files , chép 3 files đó vào thư mục CommonInfo là được mà

Chủ tool cho hỏi: Nếu ***c site cùng 1 loại script. Nhưng đăng ký pass khác nhau thì phải lập profile tương ứng cho từng site phải không a.??
Và trong trường hợp này khi muốn clik site nào đó thì phải chọn profile tương ứng với site đó và click từng site hả chủ tool ??

Cần bạn hỗ trợ

Mình đã cài lại win

+ Mình dow bản #1 về
+ Dow bản mua nhận được trong Email, giải nén và pate vào bản #1
Đến đây nếu mở ra chạy thì nó báo : your program is expired, please contact owner for extending valid time
Nó cần chủ tool kích hoạt lại mã key.

9D99DECBBAE12C686BCFBB5D0D5F72BB
Email : [email protected]

Key mình đã mua, cần bạn kích hoạt lại.

Cảm ơn

Mã key vẫn là mã củ mà ta, bạn chạy lại dùm mình 1 lần nữa xem. Nếu không được thì để lại nick yahoo để mình pm.

- - - Updated - - -

Chủ tool cho hỏi: Nếu ***c site cùng 1 loại script. Nhưng đăng ký pass khác nhau thì phải lập profile tương ứng cho từng site phải không a.??
Và trong trường hợp này khi muốn clik site nào đó thì phải chọn profile tương ứng với site đó và click từng site hả chủ tool ??

Có 2 cách
1. Trong phần profile, bạn double click vô site bạn đã thêm vào cho profile, nó sẽ hiện ra hộp thoại cho bạn nhập username và password cho riêng site đó (thay vì dùng username và password của profile)
2. Tạo profile mới với username password mới.

Mình download verson mới nhất về và chạy Update tool sau đó chạy All1Tool và chạy process thì nó báo lỗi thế, key mình gửi là: 93415CC1A1234E638041BE75D28628A0 bạn support có gửi cho mình 3 file và copy vào CommonInfo mình đã copy nhưng khi chạy nó báo: This program is belong to annother machine, if you want use this program please contact owner
Cái này thi thoảng mình cũng bị như vậy-bị lỗi. Khởi động lại máy là ok thôi.

Có 2 cách
1. Trong phần profile, bạn double click vô site bạn đã thêm vào cho profile, nó sẽ hiện ra hộp thoại cho bạn nhập username và password cho riêng site đó (thay vì dùng username và password của profile)
2. Tạo profile mới với username password mới.

Đã thực hiện như sau: Chọn Profile Manager -> double click vào site-> xuất hiện hộp thoại Updatesite -> nhưng ko thấy chổ để nhập username và pass.
Nhập vào Note và User Agent sao ???

các sites custom vãn chưa click được, trừ trang ptcbox, và trang cashnhits mấy hôm nay mình vào đều báo can not detect, cậu xem fix lại giúp nha.

Đã thực hiện như sau: Chọn Profile Manager -> double click vào site-> xuất hiện hộp thoại Updatesite -> nhưng ko thấy chổ để nhập username và pass.
Nhập vào Note và User Agent sao ???

À bạn double click vào site phía phần profile (bên phải).

- - - Updated - - -

các sites custom vãn chưa click được, trừ trang ptcbox, và trang cashnhits mấy hôm nay mình vào đều báo can not detect, cậu xem fix lại giúp nha.

Chào bạn, mình test thì tất cả các site custom trong chương trình có sẵn mình click được hết.
Thằng cashnhit nó đã thay đổi captcha mình sẽ điều chỉnh trong lần update tới.

đã gửi tiền
Mail : [email protected]
Số batch : 116557440
code cũ :
a116cfd7844a5f6bf85............. (cộng giùm 1 tháng)
4970931ca8f3ffa75b1aa4...........(cộng giùm 2 tháng)
Có khuyến mãi gì hem :D

Bạn pm mình lại qua yahoo để cung cấp thông tin lại nha.

Mọi người giờ pm để mình hỗ trợ qua yahoo: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week