All1Tool - Giao diện mới

Bạn ơi sao minh gõ captcha của scrip aurora xong enter hoai ko dc. chỉ có captcha cua buxhost gõ xong enter được thôi còn lại mấy scrip khac enter ko dc. ban xem lai giup nhé. với lại mình ko biết chỗ nào để nhập min pay của từng site.một số thì nó tự động add min, mot số thì ko. tool này nó mặc định min là 8 hết. bạn add thêm chức năng đó giong tool cũ để minh theo dõi min nhé.

Tks bạn
giống mình catcha bị treo luôn, đặc biệt là mấy thằng russ

Không hiểu sao khi mình thoát ra tool thì khi đăng nhập lại bị mất hết dữ liệu, mặc dù trước khi thoát mình đã save rồi. Có bạn nào biết cách khắc phục không? chỉ mình với. Với lại mình chạy the-bux nó không tự vượt capcha được hả chủ thớt ?

Việt Nam sài ip động mà block Ip thì chịu

IP động nhưng kiểm tra connection 5 min/lần thấy cùng 1 acc mà cỡ 3 IP log in cùng lúc thì dis ra hết. Dễ mà :p Còn ai chích thì rs IP lâu hơn là chắc rồi :D

Em ơi
chị mua tôl tới cuối tháng 6 mới hết hạn. Cái máy tính của chị bị hư, phải thay main nên cái tool ko chạy đc. mà chị làm biếng quá nên giờ mới hỏi. Em xem giùm chị nhé. Mail: [email protected]

Mình thấy để chọn scipt như hiện h là ok! Profile mình tạo cho những site uy tính nhìu sript khác nhau cho vào 1 profile favorite! Như vậy profile đó mình sẽ ưu tiên chạy lại nhìu lần!
Mình chỉ mong muốn là như bản cũ hiện dấu stick khi chạy xong vì có khi ai đó tắt hay cúp điện mà bật lại thì không biết site nào đã chạy site nào chưa. muốn chạy tiếp site còn lại không đc! Và thêm thời gian tự chạy lại cho mỗi profile!
À thớt có thể làm khi mình thu nhỏ xuống thì hay nhất [X] thì nó không thoát mà nằm 1 icon nhỏ ở system tray đc không! có captcha hay gì thì 1 popup thông báo nhỏ nhỏ ngay đó! chứ người nhà lên máy mình thấy nó nằm bên dưới cứ nhấn X cho nó tắt hoài.
Đây là góp ý riêng mình! mong sớm hoàn thiện

Last edited by a moderator:
Em ơi
chị mua tôl tới cuối tháng 6 mới hết hạn. Cái máy tính của chị bị hư, phải thay main nên cái tool ko chạy đc. mà chị làm biếng quá nên giờ mới hỏi. Em xem giùm chị nhé. Mail: [email protected]

Chị cứ đưa cho em code mới với email là được, em send patch mới cho chị.

- - - Updated - - -

mình đang dùng tool củ của thớt. Còn khoảng 20 ngày nữa ms hết hạn. Vậy mình có đc cộng 20 ngày không vậy?

Được bạn, đưa code và email lên đây mình check và send cho.

code là cái file chạy từ cái generation code đấy hả thớt ?

- - - Updated - - -

code của mình đây: 23346B5B542DC8C922776E3FFD88F573
email: [email protected]

Các site custom báo wrong Script là sao cậu. Sao lại sai Script nhưng trong phàn add site lại không có script.

- Update:
- Fix không save được các sites import
- Fix chạy các site Nga
- Điều chỉnh Min pay
- Fix các site tự thay đổi vị trí, sau khi mở lại
- Thêm dấu check, hiện tại chưa có công dụng gì.

sao tool mới ko add site vô đc vậy anh? Em thử mấy lần rồi mà bấm OK xong nó đứng lun :|. Hay là phải dùng patch mới cho cái tool mới? Em dùng cái patch cũ còn time đến tháng 8 lận đó.
Tool mới tiện quản lý site và phân chia site, nhưng chưa wen hơi rối.
------------------
Nếu phải dùng patch mới anh cho em xin để test thử :
code tool cũ : 892EDFD05D4BA529A8E14D7835045F72
Mail dưới chữ ký thanks anh

vẫn bị cái lỗi nhập captcha thread ơi, nhập xong enter không dc đứng captcha luôn

mấy site incentive cũng không thấy chạy dc

sửa lỗi update trước đi thớt

cái capcha của PTCevo sao click mãi mà nó không chọn nhỉ...

thớt fix tool ko tự thay đổi vị trí acc nhưng ko di chuyển được vị trí giờ lại ngồi add lại :(( chết mất

Giao diện mới dễ nhìn, đang test site...

Mình mới cài lại máy cho mình xin lại file key nha

Code :C562E00DE5CA51D4EAB49C382815E261
Mình còn hơn 15 ngày
Cho mình mình thêm cái tài khoảng cho tool mới để mình chạy thữ nha
id: hippopbinh1
pw : abc123

Thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads