All1Tool - Giao diện mới

xin mấy PRO cho em hỏi mấy câu :D tại mới tập chơi all1tool

1--all1tool click quang cao = canh nao (no' đăng nhập vào googlechrome ,hay firefox vay)

2--giả sử em đăng kí tất cả các site =googlechrome ,khi cho chạy all1tool ,em fake IP ở googlechrome chơi offer chẳng hạn thì có ảnh hưởng gì đến các site trong all1tool ko ,

em cảm ơn nhiều :)

Để nó chạy bình thường không cấu hình Proxy hay SSH cho nó thì nó chạy thẳng qua cái IP mà bạn đang sử dụng.
Bạn Fake ở Chrome hay Firefox thì ko liên quan đến nó.

Bác @web08 log qua đc captcha gg không...Clickyclix, zainbux chuyển sang dạng này rồi..
untitled-png.56756

mấy site Evolution, mình đặt script là PTCEvolution và BetaPTCEvoluteion50 sao chạy khi fn rồi mà tiền ko nhẩy nhỉ mọi người, đã dùng bản mới nhất 113, vào check trong site cũng ko thấy tiền nhẩy.

Cho mình hỏi các trang traficmonsoon , neobux .. có tôol được không. Nếu được phải làm sao

chả biết thớt hướng dẫn chưa chứ 497 trang em không đọc được hết :(
lên mạng tìm chả thấy hướng dẫn
em xin mạo muội hỏi mấy câu sau mong bác giúp em ( em mới vào nghề)
chưa biết nên chưa dùng được phải tự click bằng tay mỗi con direct mình tạo ra

mới dành dụm mua được con HMA em phải điền thế nào mong các bác giúp
em chỉ mới biết tự ref mà mỗi lần thế đổi IP ngồi nát hết cả mông chai hết cả tay :(

chả biết thớt hướng dẫn chưa chứ 497 trang em không đọc được hết :(
lên mạng tìm chả thấy hướng dẫn
em xin mạo muội hỏi mấy câu sau mong bác giúp em ( em mới vào nghề)
chưa biết nên chưa dùng được phải tự click bằng tay mỗi con direct mình tạo ra

mới dành dụm mua được con HMA em phải điền thế nào mong các bác giúp
em chỉ mới biết tự ref mà mỗi lần thế đổi IP ngồi nát hết cả mông chai hết cả tay :(
HMA thì fake toàn máy rồi đâu cần điền gì đâu ref acc khác thì chạy tool với ip HMA đó thôi tool tự theo IP của máy đó

mọi người ơi, sao mình dùng ban 2.113, chạy PTCEvolution, status ok rồi OK (9/9) chẳng hạn, nhung không thấy tiền nhẩy, vào trang cũng ko thấy đc. đã thử PTCEvolution và BetaPTCEvolution50 nhg cũng ko đc. mong mọi người chỉ giáo.
P/S: anh em tổng đang chạy bao nhiêu site vậy :D

mọi người ơi, sao mình dùng ban 2.113, chạy PTCEvolution, status ok rồi OK (9/9) chẳng hạn, nhung không thấy tiền nhẩy, vào trang cũng ko thấy đc. đã thử PTCEvolution và BetaPTCEvolution50 nhg cũng ko đc. mong mọi người chỉ giáo.
P/S: anh em tổng đang chạy bao nhiêu site vậy :D
<150 site :D
Site nào vậy :v

tỉ dụ như http://www.flatclix.comhttp://planetgpt.com. vừa thử quả NTen thì wrong script, ShiftCode thì cứ Processing mãi mà kot hấy gì. nhiều site BũxHot thì block IP Viêt Nam :(( khoai ghê
Buxhost hiện giờ block hầu như là 99% với IP VN, còn Amaze-host (giống như buxhost mà giá rẻ hơn) thì chưa block
Mấy site bạn k chắc script của nó thì bạn dán Url của nó vào rồi nhấn "Detect" ngay bên phải là Ok
Cái nào báo "Can not detect" thì tool chạy k đc

Last edited:
Buxhost hiện giờ block hầu như là 99% với IP VN, còn Amaze-host (giống như buxhost mà giá rẻ hơn) thì chưa block
Mấy site bạn k chắc script của nó thì bạn dán Url của nó vào rồi nhấn "Detect" ngay bên phải là Ok
mấy site PTCEVOLUTION click DÊTCT thì báo ok. mấy site thuộc NTen scrit thì bị wrong script, còn mấy site thuộc ShiftCode thì cứ processing mãi.

mấy site PTCEVOLUTION click DÊTCT thì báo ok. mấy site thuộc NTen scrit thì bị wrong script, còn mấy site thuộc ShiftCode thì cứ processing mãi.
Hiện tại tool chạy chủ yếu 3 script Evo, Buxhost (Amaze), Aurora
Còn các script còn lại chỉ chạy đc một số ít các site thôi...

có pro nào nhà mạng vnpt ko ? nhà em vnpt treo all1 toàn bị lỗi inner error , đem máy qua nhà thằng bạn mạng viettel thì treo ầm ầm. hoang mang quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week