All1Tool - Giao diện mới

helpme85

Verified
Reactions
241
MR
0.011
Follow me on Facebook
Có bro nào hướng dẫn viết plugin không nhỉ. Tool không phát triển nữa rồi làm anh em khổ quá :(

ps: có bác nào biết plugin trafficmonsoon ở file nào ko? em định thử sửa lại mà không thấy nó

Sonicbdwa

Hero
Reactions
859
MR
0.004
X.com
Có bro nào hướng dẫn viết plugin không nhỉ. Tool không phát triển nữa rồi làm anh em khổ quá :(

ps: có bác nào biết plugin trafficmonsoon ở file nào ko? em định thử sửa lại mà không thấy nó
Vào nhabuiduc.wordpress.com là có hướng dẫn đấy :D (hình như ở trong forum này cũng có bài hướng dẫn viết plugin)

Hướng dẫn còn đang dở mà bác. Còn hướng dẫn trên blog bác Nhã viết em ko thể hiểu được vì ko phải dân trong nghề. Khi nghịch thì em lấy được source của bộ core plugin nhưng ko thấy các plugin custom đâu cả. Nếu tìm thấy dựa vào đó em nghĩ là fix được.
PS: Bác nào có khả năng sửa bộ core plugin cho nó chạy được với mấy site mới thì giúp mọi người nhé.

Hướng dẫn còn đang dở mà bác. Còn hướng dẫn trên blog bác Nhã viết em ko thể hiểu được vì ko phải dân trong nghề. Khi nghịch thì em lấy được source của bộ core plugin nhưng ko thấy các plugin custom đâu cả. Nếu tìm thấy dựa vào đó em nghĩ là fix được.
PS: Bác nào có khả năng sửa bộ core plugin cho nó chạy được với mấy site mới thì giúp mọi người nhé.
Mình cũng đang tập viết plugin đây :D (viết login còn đang newbie :D:D)

login thì khó lúc post thôi có những site nó post cả 1 đống thông tin ko biết code thế nào cho đúng nữa. Xem trong core thì có nhưng ko biết lấy từ đâu :D

Ví dụ đoạn này giống với cách post của useclix:

Code:
        protected virtual All1ActionResult Login_SetLoginInfo(object arg)
        {
            this._submitDataDic = new Dictionary<string, string>()
            {
                { "login_username", base.get_Username() },
                { "login_password", base.get_Password() },
                { "Login2", "2Login" },
                { "7", "Vietnam" }
            };
            HtmlNode htmlNode = base.get_Client().get_ResponseDoc().get_DocumentNode().SelectSingleNode("//input[@name='token']");
            this._submitDataDic.Add("token", htmlNode.get_Attributes().get_Item("value").get_Value());
            All1NextMethodResult all1NextMethodResult = new All1NextMethodResult();
            All1Gen4Script all1Gen4Script = this;
            all1NextMethodResult.set_NextMethod(new Func<object, All1ActionResult>(all1Gen4Script.Login_HandleCapt));
            return all1NextMethodResult;
        }
Nhưng trong core khác plugin từng site phải viết khác nên đang phải mò :D

login thì khó lúc post thôi có những site nó post cả 1 đống thông tin ko biết code thế nào cho đúng nữa. Xem trong core thì có nhưng ko biết lấy từ đâu :D

Ví dụ đoạn này giống với cách post của useclix:

Code:
        protected virtual All1ActionResult Login_SetLoginInfo(object arg)
        {
            this._submitDataDic = new Dictionary<string, string>()
            {
                { "login_username", base.get_Username() },
                { "login_password", base.get_Password() },
                { "Login2", "2Login" },
                { "7", "Vietnam" }
            };
            HtmlNode htmlNode = base.get_Client().get_ResponseDoc().get_DocumentNode().SelectSingleNode("//input[@name='token']");
            this._submitDataDic.Add("token", htmlNode.get_Attributes().get_Item("value").get_Value());
            All1NextMethodResult all1NextMethodResult = new All1NextMethodResult();
            All1Gen4Script all1Gen4Script = this;
            all1NextMethodResult.set_NextMethod(new Func<object, All1ActionResult>(all1Gen4Script.Login_HandleCapt));
            return all1NextMethodResult;
        }
Nhưng trong core khác plugin từng site phải viết khác nên đang phải mò :D
Kiếm đâu ra vậy ? (mình kiếm còn không ra cái scripot Gen4 :()

caoan1985

Junior
Reactions
34
MR
0.000
anh em xem trang http://www.cashnhits.com này mình thấy có rút được tiền, xong bó báo lỗi Script trên all1tool, ai còn chạy được site này trên all1tool không vậy, mình log in bằng tay chạy thử vẫn được, ai fix hoặc có pluin shave với ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week