All1Tool - Giao diện mới

Anh em nào có các plugin của ALL1TOOL cho mình xin ới nào ^^

nếu tool không suppot nữa thì nên ngừng thu phí! chứ vẫng còn thu phí mà sao bỏ con giữa chợ vậy là ko được!
ai biết viết tool thì mua lại rồi suppot cho A/E kiếm thêm chứ như vầy không sống nỗi nếu chơi PTC !

nếu tool không suppot nữa thì nên ngừng thu phí! chứ vẫng còn thu phí mà sao bỏ con giữa chợ vậy là ko được !
Họ đã nói cân nhắc thuê tool khi k còn suppot,update chứ họ có ép bạn thuê tool đâu mà...Tool của họ thích share hay k là quyền của họ mà :D
P.S : chỉ mong là tool còn tốt cho đến khi có pro khác thay thế :)

Họ đã nói cân nhắc thuê tool khi k còn suppot,update chứ họ có ép bạn thuê tool đâu mà...Tool của họ thích share hay k là quyền của họ mà :D
P.S : chỉ mong là tool còn tốt cho đến khi có pro khác thay thế :)
trùm coder ẩn dật nhiều lắm, chẳng qua là họ lười làm và All1Tool quá OK rồi nên ko có nhu cầu dùng tool khác :oops::oops:

tình hình là all1 đang bị lỗi capcha, khó đọc quá đi. site script evo mà ra capcha kiểu gì ko à. hic. ai biêt cách khắc phục ko
ờ mấy hôm nay captcha khó gõ hẳn..
gặp capt này toàn bỏ

ờ mấy hôm nay captcha khó gõ hẳn..
gặp capt này toàn bỏ
Ghi note nó là captcha khó rồi để vào profile riêng lấy cookie tay hoặc viết plugin login thôi rồi copy cookie (plugin đang cố gắng viết) :D
PS: còn gà về viết plugin

Ghi note nó là captcha khó rồi để vào profile riêng lấy cookie tay hoặc viết plugin login thôi rồi copy cookie (plugin đang cố gắng viết) :D
PS: còn gà về viết plugin
Dạo này lười lấy cookie rồi,
Hóng bác viết thôi :D

Captcha khó là do server nó đổi kiểu captcha, cái này phải đợi chắc chục ngày nữa nó đổi lại captcha cũ.

Gặp captcha này thì nhấn Stop thôi, ngồi gõ từng cái muốn điên người, gõ mấy lần mới đúng được 1 lần.

có ai chay buxshot bi lỗi page could not load.. khi dùng ssh không? .. hôm qua vẫn bình thường mà sáng nay không chạy được trang nào hết :(

hôm qua nạp thẻ vina 20K gia hạn tool , tool không gia hạn được mà thẻ bị mất tiền, :mad:.. :mad::mad:
Có khả năng do mạng lag. Bạn vui lòng gửi seri và thông tin tài khoản của bạn vào mail: [email protected] nha!

Cho mình hỏi là nhửng site thuộc script nào captcha trên site và trên tool khác nhau vậy bạn?
Capt loại gõ số như hình bên dưới khi Tool tải về sẽ ra dạng capt bên phải
Capt này script nào cũng dùng đc, nhưng mấy loại này khoảng 15 20 ngày nó sẽ đổi lại loại capt khác (dễ hơn)
2 site đang dùng loại này cho bạn tham khảo:
-Skypaid.net (Evo)
-Energy-bux.com (Buxhost)
--->

Bổ sung thêm 1 số site captcha khó :D
crew4crew-ptc.com
freeptctraffic.com
buxhouse.com
ofclix.com
PS: đây là những site mình get cookie tay :D

Announcements

Today's birthdays