All1Tool - Giao diện mới

Chưa nhận đc pass chủ thớt ơi @@

ủa mình nhờ bạn nhập dùm mình mà, tại tool mình có chức năng nạp paypal tự động gia hạn tool.
Để mình gia hạn cho bạn bằng tay luôn.

- - - Updated - - -

sao thớt ko phát triển thêm click mấy site kiếm Coin nhỉ: coinad.com, bitvisitor.com...

Cũng click ads giống ptc à? ko rõ vụ này lắm.

ủa mình nhờ bạn nhập dùm mình mà, tại tool mình có chức năng nạp paypal tự động gia hạn tool.
Để mình gia hạn cho bạn bằng tay luôn.

- - - Updated - - -

Cũng click ads giống ptc à? ko rõ vụ này lắm.
cái này click ko hẳn là giống ad mà là có nhập captcha nữa ấy ! chữ ko à dài loằng ngoằng

@lamviecnhieu
cho mình hỏi về o to
1) Lúc mở All1 lên thấy có địa chỉ IP 113.165.x.x ( chưa dùng soft Fake IP ), nếu mình dùng soft Fake IP ví dụ lấy IP của USA chẳng hạn thì mở All1 lên có được ko ? Nếu được thì nó báo IP vẫn là 113.165.x.x hay báo IP Fake kia
2) Nếu trường hợp 1 ko được thì cho mình hỏi, nếu ko dùng được thì chỉ dùng chức năng sock có trong all1 thui hả thớt ?
3) Thớt có on yahoo ko, mình nhờ thớt xem dùm cashnhits.com , bên mình thấy ko ăn ads mặc dù tool vẫn chạy & đến đoạn cuối ko bao giờ Finish cứ đếm 22/22 rồi đếm giây miết
Thanks thớt.

sao thớt ko phát triển thêm click mấy site kiếm Coin nhỉ: coinad.com, bitvisitor.com...

Mình cũng đang kiếm tool cái này . Hy vọng mau update.

@lamviecnhieu
cho mình hỏi về o to
1) Lúc mở All1 lên thấy có địa chỉ IP 113.165.x.x ( chưa dùng soft Fake IP ), nếu mình dùng soft Fake IP ví dụ lấy IP của USA chẳng hạn thì mở All1 lên có được ko ? Nếu được thì nó báo IP vẫn là 113.165.x.x hay báo IP Fake kia
2) Nếu trường hợp 1 ko được thì cho mình hỏi, nếu ko dùng được thì chỉ dùng chức năng sock có trong all1 thui hả thớt ?
3) Thớt có on yahoo ko, mình nhờ thớt xem dùm cashnhits.com , bên mình thấy ko ăn ads mặc dù tool vẫn chạy & đến đoạn cuối ko bao giờ Finish cứ đếm 22/22 rồi đếm giây miết
Thanks thớt.

1. Nếu bạn fake IP toàn máy, thì tool chạy trên máy bạn dĩ nhiên sẽ nhận IP fake. Lúc đó bạn phải đợi 5p sau mới mở tool được, vì nó sẽ check trong 5p ko được có 2 IP cùng xài tool.(IP cũ và IP fake)
2. Dùng socks trên tool thì ảnh hưởng theo từng site
3. Lý do là nó đang surf video, hiện tại tool chưa tính được số ad surf video cho cashnhit.

Tool còn rất nhiều site aurora và custom k click đc . Mong thớt sớm fix để hoàn thiện hơn .

@lamviecnhieu
Bên mình mình để ý bữa giờ rồi trang cashnhits bấm ads, nhưng mình đăng nhập vào thấy ads vẫn y nguyên ko mất cái ads nào, tiền ko tăng gì cả thớt àh. Ko hiểu tại sao. Bị cũng lâu rồi

Mình đã chuyển tiền mua Tool 1 tháng cho bạn nhưng mà hướng dẫn trên mình k làm đc vì khi mở lên nó đòi login mà mình có username đâu mà login nên k biết chọn Paypad gì gì đó như bạn hướng dẫn, mong bạn send id + pass tool và kích hoạt cho mình qua mail [email protected] hoặc [email protected]
Thanks !

@khoatai
username bạn thử dùng email đăng ký của bạn nhé, thường username là email, còn lại là pass do thớt cung cấp thui

Mình đã chuyển tiền mua Tool 1 tháng cho bạn nhưng mà hướng dẫn trên mình k làm đc vì khi mở lên nó đòi login mà mình có username đâu mà login nên k biết chọn Paypad gì gì đó như bạn hướng dẫn, mong bạn send id + pass tool và kích hoạt cho mình qua mail [email protected] hoặc [email protected]
Thanks !
Khi bạn mở tool thì có cái khung đăng nhập, bạn gd = tay PP qua cho thớt. Xong rồi thì copy cái TransID, qua cái khung đăng nhập ở trên có chữ PP nhấp vào ---> paste TransID vào ^^! Khi thớt onl sẽ gửi pass qua mail cho bạn. Vậy đóa :D

ACE cho hỏi cài vượt captcha buxhost chỗ nào vậy

van ve voi cahnhits

Bên mình mình để ý bữa giờ rồi trang cashnhits bấm ads, nhưng mình đăng nhập vào thấy ads vẫn y nguyên ko mất cái ads nào, tiền ko tăng gì cả thớt àh. Ko hiểu tại sao. Bị cũng lâu rồi
--------------------------------------
hom wa minh chay tool nhung site nay cung ko chay dc luon.

ACE cho hỏi cài vượt captcha buxhost chỗ nào vậy
nhìn lên trên check vào " auto login buxhost "
bên mình cashnhits vẫn chạy OK mà ta :|. Mấy cậu thử set chrome làm duyệt trình mặc định xem

Khi bạn mở tool thì có cái khung đăng nhập, bạn gd = tay PP qua cho thớt. Xong rồi thì copy cái TransID, qua cái khung đăng nhập ở trên có chữ PP nhấp vào ---> paste TransID vào ^^! Khi thớt onl sẽ gửi pass qua mail cho bạn. Vậy đóa :D

Thật ra là nó tự động gửi mail, tạo pass, gia hạn luôn ngay lúc đó, không cần mình online check. Mình chỉ lúc sau check lại xem có sai sót gì ko thôi.

Có mỗi có login form thế này mình có thấy chữ PP chỗ nào đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom