All1Tool - Giao diện mới

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chạy SSH cho All1Tool làm sao vậy bác @hunterxxi ?
B1: bật bitviser lên, connect đến SSH, nhớ stick vào chỗ enable cái sock ở tab service (cái này chưa biết thì google ha).
B2: bật ÁT lên, sau đó chọn site hoặc ctrl + A hoặc những site nào mình cần, sau đó bấm update.
B3: Phần proxy/sock chọn sock 5, xài địa chỉ mặc định connect ssh là 127.0.0.1 port 1080.
B4: Check xem connect ok là kết nối được, cẩn thận nữa thì bấm vào chữ IP góc trên cùng bên phải ÁT.
B5: Play -> Take that money and watch it burn ;)

CaVoiSaThu

Senior
Reactions
129
MR
0.000
cheddy.net sao thấy trong tool hiện đã đủ min mà vào web ko tìm đc chỗ rút $ @@ gà wá

Còn trang buxp.org và cashnhits.com thì chạy hoài ko ngừng, vừa hết mấy chục ads lại có ads chạy típ @@

cheddy.net sao thấy trong tool hiện đã đủ min mà vào web ko tìm đc chỗ rút $ @@ gà wá

Còn trang buxp.org và cashnhits.com thì chạy hoài ko ngừng, vừa hết mấy chục ads lại có ads chạy típ @@
cashnhits.com nó suff video nữa nên lâu ...nếu ko thích thì bạn tắt đi để đỡ tốn băng thông.

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
Cho hỏi các bác dùng tool nó pay đều k các bác, mình chơi tool cả tháng nay rồi pay hơn chục site mà k thấy tiền về ah. VD:

silverclix, clikz4freakz hơn 5 ngày rồi mà chẳng thấy tiền đâu.
2 site này tool ok, đợi tí đi ko sao cùng 1 site có acc về sớm, acc về trễ

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
Cho hỏi các bác dùng tool nó pay đều k các bác, mình chơi tool cả tháng nay rồi pay hơn chục site mà k thấy tiền về ah. VD:

silverclix, clikz4freakz hơn 5 ngày rồi mà chẳng thấy tiền đâu.
2 trang này tool sẽ bị ban, chia buồn .:(

2 trang này tool sẽ bị ban, chia buồn .:(

về ầm ầm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week