All1Tool - Giao diện mới

để tao nói cho mấy thằng ngu chúng mày biết điều này. ở các forum mmo nước ngoài, ngoại trừ các forum của bọn cheater, chúng nó có forum riêng. Còn họ không chấp nhận việc phát tán các phần mềm gian lận. Chúng mày ko hiểu là việc làm của chúng mày đang khiến thành viên Việt Nam đang ngày càng kỳ thị à. Tao nhảy vào để nói cho chúng mày rõ là cái gì nó cũng có giá của nó. Tất nhiên cũng ko phí lời với 3 cái thằng ngu nhưng nguy hiểm như chúng mày làm gì. Rồi chúng mày sẽ thấy là việc làm của chúng mày rốt cục nó cũng chỉ tốn công vô ích, quan trọng là nó ảnh hưởng đến những người khác họ trung thực nên tao mới góp vài lời vậy thôi, Chúng mày bị tẩy não rồi, ko chữa được nữa.
Ko hiểu sao ban quản trị MMO4ME chưa dẹp mấy cái thể loại này đi cho ptc Việt Nam nó đỡ bẩn

Bấm report đi các bác....cứ ở đó mà chửi lại nó chi.

Phải biết là: "chúng ta không nên chửi nhau với mấy thằng ngu vì chúng nó sẽ kéo ta về cùng đẳng cấp và thắng ta bằng kinh nghiệm"

BTW, coinbox nó mới gửi 0.000056 BTC :D có vẻ không được nhiều mà capchar đuối luôn
report à, cứ tự nhiên nhé, tao đã nói ra thì tao cũng ko ngại gì cả nhé.

các bạn đúng là 1 lũ trẻ trâu ko biết phân biệt phải trái, có cầu ắt có cung, ma túy nhu cầu cũng cao đấy, thế cung là cũng được à. Cung thì cũng phải chọn cái đường hoàng mà cung, tất nhiên nhảy vào 1 post của một lũ cheater để comment thì việc bị cắn hội đồng là không tránh khỏi, ok. Gạch đá mình xin nhận

siêu nhân cầm chuột hả bạn? bạn kiếm được 1000$ 1 tháng bạn tự ăn đi khoe làm cái gì? mà nói thật có vốn để chơi thì thằng ngu mới vào ptc cũng kiếm được 1000$. Cón bọn mình chủ yếu chơi free thì phải chơi nhiều, 100-200 site định ngồi click kiểu giờ hành chính 8 tiếng 1 ngày kiếm 10$ à? mà nó pay đủ 10$ thì cũng cố click tay, click tay 3 tháng được pay mà mỗi tháng xóa chục site scam.
Hay bạn là cái thể loại mới vào ptc thấy tool trả phí thiết mấy đồng nên lên đây chém gió cho đỡ tức?

siêu nhân cầm chuột hả bạn? bạn kiếm được 1000$ 1 tháng bạn tự ăn đi khoe làm cái gì? mà nói thật có vốn để chơi thì thằng ngu mới vào ptc cũng kiếm được 1000$. Cón bọn mình chủ yếu chơi free thì phải chơi nhiều, 100-200 site định ngồi click kiểu giờ hành chính 8 tiếng 1 ngày kiếm 10$ à? mà nó pay đủ 10$ thì cũng cố click tay, click tay 3 tháng được pay mà mỗi tháng xóa chục site scam.
Hay bạn là cái thể loại mới vào ptc thấy tool trả phí thiết mấy đồng nên lên đây chém gió cho đỡ tức?
bạn chỉ lên riêng ptcsolution vào xem Mod Hornet kiếm được bao nhiêu nhé. Có nhiều cách để bạn kiếm tiền, tại sao người khác họ không cheat họ vẫn kiếm được. Mình khởi đầu ptc với zero chứ cũng không đầu tư gì nhiều, nhưng sự cố gắng và kiên trì mang lại cho mình thành quả. Quan trọng là nó ỔN ĐỊNH và TRUNG THỰC. Mình ko phải lo ngay ngáy bị ban như các bạn. Thế thôi, thấy bạn xưng hô nó cũng bạn tôi nên mình cũng xưng hô như vậy. Còn cách ăn nói thì mình biết bạn cũng thuộc loại trẻ trâu bầy đàn thôi :)

Last edited:
để tao nói cho mấy thằng ngu chúng mày biết điều này. ở các forum mmo nước ngoài, ngoại trừ các forum của bọn cheater, chúng nó có forum riêng. Còn họ không chấp nhận việc phát tán các phần mềm gian lận. Chúng mày ko hiểu là việc làm của chúng mày đang khiến thành viên Việt Nam đang ngày càng kỳ thị à. Tao nhảy vào để nói cho chúng mày rõ là cái gì nó cũng có giá của nó. Tất nhiên cũng ko phí lời với 3 cái thằng ngu nhưng nguy hiểm như chúng mày làm gì. Rồi chúng mày sẽ thấy là việc làm của chúng mày rốt cục nó cũng chỉ tốn công vô ích, quan trọng là nó ảnh hưởng đến những người khác họ trung thực nên tao mới góp vài lời vậy thôi, Chúng mày bị tẩy não rồi, ko chữa được nữa.
Ko hiểu sao ban quản trị MMO4ME chưa dẹp mấy cái thể loại này đi cho ptc Việt Nam nó đỡ bẩn
Thằng điên...

report à, cứ tự nhiên nhé, tao đã nói ra thì tao cũng ko ngại gì cả nhé.
Bức xúc gì thì vẫn phải bình tĩng thì mới giải quyết được.
Chửi bới vô cớ người khác như vậy chỉ có hại cho bạn mà thôi.
Banned nick cảnh cáo 7 ngày để cậu tĩnh tâm lại.

theo 1 chân nào

Mình cay thằng ptcsolution lắm, nên k chơi nó nữa, click tay nhưng nó vẫn tìm mọi cách để ban!
Khi nào nó ban vậy cậu? Login hay đợi withdraw vậy :(

Mình mới được paid có 1 lần (độc chiến mà)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week