All1Tool - Giao diện mới

Ví dụ: oto đã chạy site đó rồi thì cho nó màu khác dạng giống như mình đặt Min pay 2$ mà cột Amout gần cột Min, nó vượt 2$ là nó tô màu vàng, đại khái thế đó thớt
Vì mình thấy có site chạy xong nó báo 10/10, cũng có site chạy xong nó báo 0/0 . Nên nếu được thớt Update thêm tính năng tô màu khi đã oto site đó trong ngày ít nhất 1 lần nhé thớt để tránh click 2-3 lần vì không biết rằng site đó mình đã chạy trước đó ^_^
hoặc
Ví dụ: Mình chọn Only Run từ thẻ Option , thì có các dấu thích v hiện lên, nếu được thớt cho tính năng cái nào oto đã chạy 1 lần trong ngày rồi thì chỗ đó ko đánh dấu thích v cũng được
Vấn đề này mình trả lời dùm thớt đc ko?
Khi bạn chọn chế độ Only Run Checked thì cột check sẽ hiện ra mà tất cả đều là dấu "v", bạn chọn Unchek all ở cuối tool để bỏ tất cả mấy dấu "v" đó đi. Khi bạn chạy 1 site xong thì tự động nó sẽ tích lại cái dấu "v" vào cột check của site đó ---> site đó đã auto xong ( những site bị lỗi thì có báo ở những cột sau ). Đó là chứng năng của cột check , ko cần phải thêm màu vô làm gì đâu bạn.

Tách chỉ số ads sang cột khác để khi bấm sắp xếp các trang bị lỗi cho dễ coi.
Lưu lại profile vừa chạy khi tắt phần mềm.
Tool cũ còn ngày sử dụng muốn chuyển sang tool mới thì phải làm sao?

đưa thời gian hết hạn, code, và email. mình sẽ send password cho bạn qua email đó.

thớt ơi. trong tool cũ của mình là hạn đến 13/7/2013.
Code:23346B5B542DC8C922776E3FFD88F573
Email: [email protected]
Thớt check và gia hạn vào tool mới cho mình nhé thớt :D

bác cho em hỏi nhét tất cả site trong 1 Profile , h em muốn chạy mỗi script chạy 4 process như bản cũ thì làm sao hả bác

SAU KHI CẬP NHẬT VÀO SÁNG NGÀY 29/7 MÌNH ĐẠ GẶP LỖI NÀY:

Lamviecnhieu gửi cho mình qua email : [email protected] nhé

tool cũ vẫn còn thời hạn đến 17 tháng 7 có được cộng vào không?

Mua luôn 1 lần đỡ phải GD nhiều lần

Last edited by a moderator:
perfect money đó' bác giá ngang ngữa WMZ luôn nha
PM mà ngang giá với WMZ àh, hình như bạn hơi bị nhầm đó. Giá chính thức của WMZ là trên 20. mà tại bi mấy EX ép giá xuống gần = với PM thôi. Đang còn ức cái vụ này nè :(
------------
Em thì đang chạy nữa chừng tự dưng tool nó đứng lun, bắt buộc phải out soft vô lại =.=". Cảm giác hình như tool mới nặng hơn tool cũ 1 tý thì phải, nó cứ hay giật giật

gd tools qua paypal là auto key hả anh thớt ơi

CHÁN NHĨ tự nhiên lại bị như thế.

Tất cả bạn nào bị lỗi như thế sau khi update cứ pm, mình se teamviewer fix cho.]\
Lý lo là mình thay đổi cách lưu dữ liệu nên có những bạn up bị lỗi.

- - - Updated - - -

PM mà ngang giá với WMZ àh, hình như bạn hơi bị nhầm đó. Giá chính thức của WMZ là trên 20. mà tại bi mấy EX ép giá xuống gần = với PM thôi. Đang còn ức cái vụ này nè :(
------------
Em thì đang chạy nữa chừng tự dưng tool nó đứng lun, bắt buộc phải out soft vô lại =.=". Cảm giác hình như tool mới nặng hơn tool cũ 1 tý thì phải, nó cứ hay giật giật

Mình sẽ cố gắng fix để tool chạy nhẹ hơn.

SAU KHI CẬP NHẬT VÀO SÁNG NGÀY 29/7 MÌNH ĐẠ GẶP LỖI NÀY:

Xài version 2.10 không bị gì ! up lên 2.11 xong => mở tool không lên (xài Win XP còn Xài Win7 up lên 2.11 chạy bình thường)
Thớt test lại WinXP

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week