All1Tool - Giao diện mới

Seo-zel.net vẫn bị lỗi thread ơi, xem giúp với

Mình thấy tools khá ổn định mà, đầu tư vào mấy site chính còn mấy site kia thì nên chạy cho vui, thêm được đồng thì thêm chứ có được đc bn đâu :D

Chức năng mới hình như ko sử dụng dc thớt ơi, ko biêt do lỗi hay do mình xài ko đúng cách :D ko rõ nó xài cụ thể như thế nào :D
Thay proxy thì chọn dc mấy site mình cần thay hay không? ví dụ Ctrl + A sau đó giữ Ctrl để bỏ bớt vài site thì ko muốn thay?...... mình nghĩ cứ nên để add proxy hoặc thay theo thứ tự từ trên xuống, khỏi cần ghi tên site vào text đỡ mất công :D

@lamviecnhieu
cho mình hỏi là mình ko nhớ pass tool thì h làm sao...và muốn cài lại win làm sao để giữ lại list site,,,,
ID: [email protected]

Ko nhớ pass tool mình sẽ tạo ra pass mới và gửi vào mail cho bạn.
Giữ lại list site thì copy toàn bộ thư mục chứa tool ra usb, cài xong thì bỏ vô lại :D

Chức năng mới hình như ko sử dụng dc thớt ơi, ko biêt do lỗi hay do mình xài ko đúng cách :D ko rõ nó xài cụ thể như thế nào :D
Thay proxy thì chọn dc mấy site mình cần thay hay không? ví dụ Ctrl + A sau đó giữ Ctrl để bỏ bớt vài site thì ko muốn thay?...... mình nghĩ cứ nên để add proxy hoặc thay theo thứ tự từ trên xuống, khỏi cần ghi tên site vào text đỡ mất công :D

Ví dụ nè:

10.9.2.1 808 nha bui
10.9.2.1 222 nha bui
10.9.2.1 1313 nha bui

Mình nhầm ở chỗ, định dạng là vầy:
ProxyIP port username password.

Ví dụ nè:

10.9.2.1 808 nha bui
10.9.2.1 222 nha bui
10.9.2.1 1313 nha bui

Mình nhầm ở chỗ, định dạng là vầy:
ProxyIP port username password.
Chọn những site mình cần thay rồi thay dc ko nhỉ :-? ko cần thiết phải thay tất cả :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back