All1Tool - Giao diện mới

bạn cài Visual Studio C++2008 chưa?

mình cài rồi nhưng cũng bị giống bạn trên nhiều site inner error. đăng nhập = tay copy cookie vào lại oke. Lần sau vào vẫn bị vậy:)

đây là hình ảnh của tớ nhé. CÒn ở dưới 1 dài nhưng như thế này là đủ hiểu rôi :( help.JPG

Mong bạn trả lời.....

Mình muốn đặt mua tool của bạn, mình chưa có paypal nên mình dùng thẻ điện thoại được không?Yêu cầu về use name, mail nhận pas và mã số thẻ điện thoại mình gủi tới mail [email protected] ​nha.

Sao mình nhấp dzo Help Custom Site List và Russ Site List Không ra danh sách Site Custom và Russ Site ai có danh sách site Custom và Russ của tool cho mình xin với

đây là hình ảnh của tớ nhé. CÒn ở dưới 1 dài nhưng như thế này là đủ hiểu rôi :(View attachment 26578
pm yahoo All1ToolOwner để mình teamviewer.
Không thì up file log-file.txt trong thư mục chính lên dùm mình, để mình xem vấn đề gì.

Update
- Fix cashnhit
- Danh sách site Nga và custom ở phần menu Help (hiện tại mình chưa check hết được tất cả các site trong list đó có ok hết không).

- - - Updated - - -

mình cài rồi nhưng cũng bị giống bạn trên nhiều site inner error. đăng nhập = tay copy cookie vào lại oke. Lần sau vào vẫn bị vậy:)
pm yahoo All1ToolOwner để mình teamviewer.
hoặc up file log-file.txt trong thư mục chính lên dùm mình, để mình xem vấn đề gì.

tool khá ổn rồi đó thớt...fix dùm em 2 trang boostfin,vs centerbux ạ(boostfin custom script mà sao nó báo wrong ạ):binhsua74:

SCRIPT CUSTOM là CHỦ TOOL phải viết riêng và hiện tại thì 2 site boostfin, centerbux Chủ tool vẫn chưa viết nên bạn chịu khó click tay nha :D

- - - Updated - - -

neobux cũng bị banned lun.
----------------------
Anh ơi. anh thêm chức năng tự động nhận script giống tool cũ đc ko ạh? Có nhìu site ko bít script gì add đại vào test từng script thì mệt lắm :(

Nếu mình nhơ không nhầm thì tool bạn Cũ không có chức năng nhận diện SCRIPT thì phải...

Mình muốn đặt mua tool của bạn, mình chưa có paypal nên mình dùng thẻ điện thoại được không?Yêu cầu về use name, mail nhận pas và mã số thẻ điện thoại mình gủi tới mail [email protected] ​nha.

Uh cứ send thông qua email đó, số serial và số thẻ (viettel nha bạn).

Hiện tại bạn nào muốn đăng kí mua tool cứ đưa thông tin email và proof (update lên diễn đàn hoặc mail cũng được).
Mình sẽ mail lại password. Những bạn đăng kí trước tháng 7, Thời hạn sử dụng sẽ được tính từ 1/7.

- - - Updated - - -

SCRIPT CUSTOM là CHỦ TOOL phải viết riêng và hiện tại thì 2 site boostfin, centerbux Chủ tool vẫn chưa viết nên bạn chịu khó click tay nha :D

- - - Updated - - -

Nếu mình nhơ không nhầm thì tool bạn Cũ không có chức năng nhận diện SCRIPT thì phải...

Uhm để mai lấy chức năng đó từ tool cũ đem qua.

Cậu gõ url hoặc tên site vào sau đó nhấn detect là sẽ tự động nhận script (tool cũ) trừ custom và site Nga thì nhận không ra nên đã ghi rõ trong phần information. Tool mới thì sắp thôi :)

cho em hỏi tý, nếu tool cũ key còn hạn sử dụng thì đưa code anh check hay là phải đ.ký mua lại? Vì tool cũ em còn đến hơn 1 tháng nữa lận :|.
-------------
Sẵn đây thì cái list site Russ ấy đã die 1 số rồi, còn 1 số thì cứ EX hoặc ko có ads click. Anh check rồi bỏ bớt để tránh bị nhầm

cho em hỏi tý, nếu tool cũ key còn hạn sử dụng thì đưa code anh check hay là phải đ.ký mua lại? Vì tool cũ em còn đến hơn 1 tháng nữa lận :|.
-------------
Sẵn đây thì cái list site Russ ấy đã die 1 số rồi, còn 1 số thì cứ EX hoặc ko có ads click. Anh check rồi bỏ bớt để tránh bị nhầm

Đưa code và email cho mình. Mình sẽ check và tạo tài khoản cho bạn với email đó, và gửi password lun.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week