All1Tool - Giao diện mới

Bạn ơi fix site cashnhits sớm nhé.

@lamviecnhieu : Của tớ mua dùng 1 mình mà sao cứ báo có nhiều người sử dụng hoài....

Đã có ai bị ban acc Probux do dùng tools chưa? Nếu bị ban chắc chuyển wa click tay thiệt wa' :D

@lamviecnhieu : Của tớ mua dùng 1 mình mà sao cứ báo có nhiều người sử dụng hoài....

Như mình nói là thông thường do bạn chạy ở 1 máy mà process chưa tắt, khi chạy ở máy khác nó bị vậy. Có gì pm mình khoảng tối để mình xem chi tiết ip nào đang xài tool bạn luôn.

à mình có góp ý là khi chuyển các site từ profile cũ sang profile mới thì các site ở profile cũ tự xóa đi, dạng như cut trong windows ấy :D

rốt cuộc cũng chép xong cái đống site qua All1Tool giờ chạy thử test thêm site lỗi để viết bài report :D

Có ai chậy tool bị ban probux ko cảnh báo sớm dùm cái

Có ai chậy tool bị ban probux ko cảnh báo sớm dùm cái
ProBux chay tool la bi ban , Hiem' lam moi thay co nguoi chay tool ma dc pay , .> Sr may k co unikey

ID [email protected] mở 8 ip ,hiện còn 13 ngày
Mình muốn mở lên 15 ip mỗi ip 2 tháng ,thì thanh toán là 13 ip x 2 tháng x 1.5 = $39
Còn 13 ngày tính làm sao

ProBux chay tool la bi ban , Hiem' lam moi thay co nguoi chay tool ma dc pay , .> Sr may k co unikey
gì ghê vậy,bên PTCTool chạy và được pay bình thường mà All1Tool chạy bị ban sao :eek:

ID [email protected] mở 8 ip ,hiện còn 13 ngày
Mình muốn mở lên 15 ip mỗi ip 2 tháng ,thì thanh toán là 13 ip x 2 tháng x 1.5 = $39
Còn 13 ngày tính làm sao

Nếu tính ra thì mình sẽ gia hạn cho bạn thêm 55 ngày . ok?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom