All1Tool - Giao diện mới

Thớt xem hộ site Nten này http://www.qrunch.co.uk. Tool báo click hết nhưng vào trang thấy vẫn còn 5/6 quảng cáo chưa click.

Thấy cậu đăng ký vào hội mình mà chưa thấy reg site nào. Reg thì mình mới cấp tool được chứ
Mấy site cũ email mình reg mất rồi. :((

login qua WebMoney đi, rồi đặt lại pass + chỉnh trong profile như woaini1991 thử
login vào WM thì được rồi nhưng mà nó toàn báo sai pass ko thì làm sao đặt lại pass mới tại đặt pass mới phải điền lại cái pass cũ nữa mà :( giờ quan trọng là cái pass giải quyết làm sao đây chứ chỉnh profile thì cái đó nhìn vào là thấy rồi

login vào WM thì được rồi nhưng mà nó toàn báo sai pass ko thì làm sao đặt lại pass mới tại đặt pass mới phải điền lại cái pass cũ nữa mà :( giờ quan trọng là cái pass giải quyết làm sao đây chứ chỉnh profile thì cái đó nhìn vào là thấy rồi

báo sai mật khẩu hoạt động: là pass khác với pass login, bấm lấy lại qua WM

thớt cho mình dùng thử 3 ngày nào. đang muốn dùng thử trước khi mua đây. inbox cho mình nhé

Last edited:
thớt cho mình dùng thử 3 ngày nào. đang muốn dùng thử trước khi mua đây. inbox cho mình nhé

Đưa mình email để mình send pass dùng thử.

Mình sẽ check tiếp các site PTC Evolution bị wrong Script.

thì pass lấy lại của nó send cho mình qua WM đó chứ mà nhập vào vẫn báo sai đang ấm ức vậy đây
Mình cũng bị thế lấy pass lại mấy lần mới để ý là cái ô Password "Пароль" bị autofill pass vô đó
ko biết cậu có thế ko. Nếu ko phải thì mình thua

thớt ơi kích hoạt lại tool hộ mình vs. hôm trc gia hạn mà quên mất chưa điền vào tool. bây h điền nó báo transactions ID quá hạn. do mấy hôm nay đi thi tốt nghiệp nên quên mất k điền :))
mail: [email protected]
ID: 37A9823100322835U
@lamviecnhieu Bạn check dùm lại ID và xem kích hoạt gia hạng lại dùm mình. Thường là mình gởi ID cho ref của mình để kích hoạt gia hạng nhưng để ID qua ngày là không gia hạng được phải ko admin?(để mình thông báo cho khỏi bị lỗi). thank bạn

Mình cũng bị thế lấy pass lại mấy lần mới để ý là cái ô Password "Пароль" bị autofill pass vô đó
ko biết cậu có thế ko. Nếu ko phải thì mình thua
để chút tối check lại thử cái nữa xem sao :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom