All1Tool - Giao diện mới

Bạn nào vẫn bị tình trạng out tool lí do là vì tool chỉ update ảo, ko thật (MÌnh sẽ khắc phục vụ version ảo này sau)

Khắc phục:
Trong lúc update nếu nó hiện ra lỗi, thì lúc đó tool vẫn chưa update thật.
Lúc đó các bạn có thể vào thư mục UpdateTempDir, copy tất cả rồi chép đè vào thư mục chính để lấy bản cập nhật mới nhất.
(Nhớ là nếu update bị lỗi thì mới dùng cách này, còn trong lúc update mà ko bị lỗi gì thì ko cần)

Sau khi update đã chạy ổn định không bị out nữa

Bạn nào vẫn bị tình trạng out tool lí do là vì tool chỉ update ảo, ko thật (MÌnh sẽ khắc phục vụ version ảo này sau)

Khắc phục:
Lúc đó các bạn có thể vào thư mục UpdateTempDir, copy tất cả rồi chép đè vào thư mục chính để lấy bản cập nhật mới nhất.
(Nhớ là nếu update bị lỗi thì mới dùng cách này, còn trong lúc update mà ko bị lỗi gì thì ko cần)
Cám ơn thớt, đã vào lại bình thường

click grid có tác dụng gì ko các bác; chứ mình thấy click grid hình như ko tằng $ thì phải, mà đôi khi click grid nó tới vài trăm cái, đợi mỏi mòn lun..........

click grid có tác dụng gì ko các bác; chứ mình thấy click grid hình như ko tằng $ thì phải, mà đôi khi click grid nó tới vài trăm cái, đợi mỏi mòn lun..........
click grid để trúng thưởng bạn ah. Có thể trúng hoặc không :D

trúng thì trời cho còn không thì trò chơi, nói chung tool hổ trợ thì tốt hơn

ekek, ra vậy, chơi lun.........

bác chủ thớt cho em hỏi, máy e chạy tool cỡ 15-20' là nó tự tắt , biến mất luôn. trong system tray cũng k thấy, task manager cũg k thấy phải bật lại. Vậy đó là lỗi j bác. Do tool hay do máy e. Máy em xài win7 ulti. Đang chạy tool mà cứ tắt r` phải chạy lại bực mình lắm :( bác tìm hiểu hộ em nhé

bác chủ thớt cho em hỏi, máy e chạy tool cỡ 15-20' là nó tự tắt , biến mất luôn. trong system tray cũng k thấy, task manager cũg k thấy phải bật lại. Vậy đó là lỗi j bác. Do tool hay do máy e. Máy em xài win7 ulti. Đang chạy tool mà cứ tắt r` phải chạy lại bực mình lắm :( bác tìm hiểu hộ em nhé
chủ thớt có comnent đây nè bạn bạn làm thử được ko...

Khắc phục:

Em copy từ updatetempdir ra rồi nhưng sao nó vẫn tự out :( có bác nào bị giốg e ko :(

the-bux ko click đc, chỉ hiện "Main ad: waiting page"

Yougetprofit.com đúng info vẫn ko login đc, dừng lại ở chỗ submit

Announcements

Forum statistics

Threads
419,915
171,955
Latest member
Namnguyen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week