All1Tool - Giao diện mới

Tất cả các site buxhost và 1 số site aururo của mình bị lỗi page could not load. Chủ thớt xem hộ vs :(

cũng đám site như nhau, mà máy này chạy OK, máy kia lại báo lỗi. Cùng là IP tĩnh hết mà

cũng đám site như nhau, mà máy này chạy OK, máy kia lại báo lỗi. Cùng là IP tĩnh hết mà
Ở Việt Nam là IP động cậu nhé! Có thể do nhà mạng nó không truy cập được, chứ có mạng chạy được, có mạng nó bị thôi !

Ở Việt Nam là IP động cậu nhé! Có thể do nhà mạng nó không truy cập được, chứ có mạng chạy được, có mạng nó bị thôi !

Tớ đây xài IP tĩnh nè vẫn bị vậy.

Tớ đây xài IP tĩnh nè vẫn bị vậy.

ý của mmovn85 là sao nhỉ, chả hiểu nổi

* Buxp Tool báo không có ads, nhưng login vào rất nhiều ads
* Một số trang Buxshost không click ads như (davidbux, shareibux)
Các site này ads có dạng "not cheat link"
* Reffbux và Boostfin có chạy được không thớt.
Thanks
muốn khắc phục tam thời cho 2 site buxhost này thì copy tool ra folder khác chỉ chạy riêng 2 site bux này thôi, xóa hết các cheat text đi và thêm vào chữ "stop" là ok

Chủ thớt xem hộ vs, có mấy site làm được khá khá r mà bh lại bị ntnay :(, t thử dùng firefox vào thì k được nhưng nếu bật thêm ultra thì lại vào đc bt :-ss

Attachments

205.6 KB · Views: 75
cho e hỏi cashnhits script là gì vậy? toàn bị báo exception

ý của mmovn85 là sao nhỉ, chả hiểu nổi
Theo mình thấy thì một số nhà mạng (ở đây là FPT/Viettel/VNPT đó) có cái vào được, có cái không vào được!!

Ủa các bác vô được tool chưa, còn lỗi mạng không?

Chủ thớt xem hộ vs, có mấy site làm được khá khá r mà bh lại bị ntnay :(, t thử dùng firefox vào thì k được nhưng nếu bật thêm ultra thì lại vào đc bt :-ss
buxhost đừng chạy nhiều site 1 lúc, khoảng 4-5 site được rồi. Vì nó có chế độc block IP.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week