Help All Themes giúp ae tạo site chiến PTU

Status
Not open for further replies.
xong nhé ae :binhsua07::binhsua07::binhsua07: ngủ ngon

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Mấy theme này newone cả lố :)) Dụ hàng 300k 1 cái theme :))
đừng ném đá tôi e, e đang sell cho tụi US, thấy zui zui nên chuyển paygate sang nganluong.vn xem thế nào, bt chắc vn chỉ thích free :binhsua07:Click xem hình nè 8dbb2216615ab43295ca14fa078e98c8_48653176.paypal.png
attachment.php

đừng ngồi ko mà ném đá, cậu có mà để dành dùng, sao ko share

Last edited by a moderator:
Mấy cái theme này để giá làm gì :))

Cứ post tặng ae luôn đi cho đẹp, bản quyền của người khác mà chủ thớt rao bán dã man quá :)).

Mấy cái theme này để giá làm gì :))

Cứ post tặng ae luôn đi cho đẹp, bản quyền của người khác mà chủ thớt rao bán dã man quá :)).
cậu cứ vào mấy trang đó down về tặng ae ;)) :binhsua79::binhsua79:
100 người tớ bán đc, toàn US, chứ có ma VN nào mua
attachment.php

Nhiều theme đẹp quá, nếu còn vé thì cho mình xin theme portfolio-gallery này nha!! :binhsua166:
Code:
themekute.com/2012/07/portfolio-gallery.html

Chúc pac' 2-9 vui vẻ & làm ăn phát đạt...:binhsua57:

cậu cứ vào mấy trang đó down về tặng ae ;)) :binhsua79::binhsua79:
100 người tớ bán đc, toàn US, chứ có ma VN nào mua
attachment.php

:)). Vậy vào đây tốn time, làm gì có ai mà kiếm bằng kia $ rồi vào Viet Nam la liếm lại còn kết 1 câu: 100 người tớ bán đc, toàn US, chứ có ma VN nào mua. US tiềm năng thế sao ko tập trung cho nó mà phải vào đây la liếm ;))( bỏ thị trường đang kiếm được bao nhiêu $ để dành thời gian cho nơi thích free và không có MA nào mua. Phương châm kinh doanh của cậu thật làm người ta vãi nhiều thứ. Hay là nhiều tiến quá rồi, bạn lấy luôn số $ kia ra send cho anh em mỗi người 1 ít, thế sẽ Pro hơn hẳn là ngồi kiểu này ;))

Last edited by a moderator:
300k đổi lấy 1 theme riêng cho web cũng rẻ, up

300k đổi lấy 1 theme riêng cho web cũng rẻ, up

Nếu có người làm hành động tương tự cậu thì không còn gì là Riêng, thuê desin mới gọi là riêng :). Chứ chộp chỗ khác về rồi thì riêng bằng niềm tin

Túm lại là chủ thớt éo share nữa phải ko. CHuyển sell rồi vậy xoá đc rồi. Nói một đường làm 1 nẻo đc cái chém gió. Theme của bạn GG đầy nhưng xin thử bạn sao thôi, thế mà cũng éo dám. Cần tớ cho lại :))

Túm lại là chủ thớt éo share nữa phải ko. CHuyển sell rồi vậy xoá đc rồi. Nói một đường làm 1 nẻo đc cái chém gió. Theme của bạn GG đầy nhưng xin thử bạn sao thôi, thế mà cũng éo dám. Cần tớ cho lại :))

Thương mại kiểu lộ liễu mà :D Đói giã họng nhưng lại cứ thích mình là Bờ Rồ chuyên giao dịch với u ét

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,423
172,511
Latest member
dinhhieu203765

Most viewed of week

Most discussed of week