Alexamaster.net - 1$ - paypal - ref back 25% lần đầu, 5% không giới hạn

tntn001

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Giới thiệu sơ qua về trang này cho ai chưa biết: Đây là trang trao đổi traffic dùng để tăng rank alexa cho các trang web và họ sẽ trả tiền cho người đăng ký khi xem video youtube, like facebook, và autosurf -> chủ yếu là autosurf (tức là treo máy để firefox hoặc chrome tự động chạy - sử dụng trên vps để tối ưu thu nhập)
Link ref: https://www.alexamaster.net/index.php?Master=30426

Sau khi ref các bạn add skype: thai_ngoc9999 để lại tên đăng nhập, mình sẽ hướng dẫn cách setup và sau đó không cần làm gì hết mỗi tháng vẫn có từ 20 - 40usd tùy vào các bạn có muốn nhiều hay không :p:p:p

proof:

nói rõ hơn đc không bạn ơi, cái vụ autosurf á

autosurf là bạn sẽ xem trang web của người khác một cách tự động, khoảng 60s sẽ tự đổi sang trang web khác, làm như vậy để tăng view cho các website

autosurf là bạn sẽ xem trang web của người khác một cách tự động, khoảng 60s sẽ tự đổi sang trang web khác, làm như vậy để tăng view cho các website
có đủ web để surf k hay chạy 1 tẹo là hết :3

Mình chưa bao giờ thấy tình trạng không có trang để surf, mỗi ngày điểm vẫn đều đều như nhau

@@ vậy 1 ngày được 0.5$ chứ @@

tùy vào số lượng VPS của bạn, mình kiếm lời từ việc treo nhiều VPS, và đường nhiên là VPS giá rẻ :p:p:p, 1vps mỗi ngày lời được 0,07, 10 con là 0,7 -> 1 tháng được 21 USD, 20 con lời 42 usd ......

trước có chơi trang này vài bữa, mới đầu trả tiền đều , xong mất hút , pay ảo mai vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week