AlertPay ???

Mấy bạn cho mình hỏi sao veri bằng thẻ ACB thì nó cứ bảo sai. Vậy là sao nhỉ?

do bạn điền sai thông tin tài khoản của bạn thôi. Bạn vào phần Personal Account mà thay đổi lại thông tin rồi vào Verify là được liền mà.
Chú ý: cái địa chỉ nhà nha
VD: bạn ở 123/12 ABC Street thì bạn nên edit lại thành 123 12 ABC Street
Rồi vào verify lại là Ok.

do bạn điền sai thông tin tài khoản của bạn thôi. Bạn vào phần Personal Account mà thay đổi lại thông tin rồi vào Verify là được liền mà.
Chú ý: cái địa chỉ nhà nha
VD: bạn ở 123/12 ABC Street thì bạn nên edit lại thành 123 12 ABC Street
Rồi vào verify lại là Ok.
mrbean8910 nói đúng rồi đó, verify AP thì cần chú ý đến cái địa chỉ mình điền vào, hôm bữa mình verify điền đúng tất cả thông tin rùi mà mãi chẳng được, định bỏ rùi, hôm sau sửa lại cái địa chỉ, thế là OK
Còn cái code nó gửi về sau khi mình verify thì hơi lâu, hôm bữa mình đợi 4 ngày mà chẳng có, thế là contact cho nó, 2 ngày sau là nhận được code

Ôi thôi chết, đọc bài này em mới phát hiện ra là em đặt tên khác với anh chủ pic, quả này vỡ mồm rồi
Với cái tên Nguyen Van A, em lại đặt FN = Nguyen, LN = Van A, thế có veri và rút $ dc ko nhỉ?

Ôi thôi chết, đọc bài này em mới phát hiện ra là em đặt tên khác với anh chủ pic, quả này vỡ mồm rồi
Với cái tên Nguyen Van A, em lại đặt FN = Nguyen, LN = Van A, thế có veri và rút $ dc ko nhỉ?

Verify thì được nhưng bạn đừng nên có ý định rút tiền về bank với AP vì fees của nó rất cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week