• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

AlertPay ???

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Mình vừa mới dùng thẻ vía prepaid của ACB để veri ACB, coi lại mấy bài hướng dẫn cho chắc thì thấy phần first name của AP phải là họ (vd: "nguyen van a" thì điền là "nguyen") nhưng nhớ lại lúc reg AP thì mình điền giống kiểu PP tức là first name là tên ( tức là "a" trong "nguyen van a"), dù thế mình vẫn nhập số thẻ vô và ấn ok hết, ko biết như thế có veri được không, và để check giao dịch AP vừa thực hiện để lấy code mình ra ATM coi thì có đc ko, thấy giao dịch ko hay phải gọi hỏi ngân hàng hoặc chờ ebanking

phone bây giờ ko còn veri được bạn à, nều dùng phone veri thì sẽ phát sinh thêm 1 bước thứ 2, ko còn đơn giản như lúc trước đâu, mà cái này ít người biết nhỉ, tìm trên mạng mỏi cả mắt mà toàn veri = phone, VN đúng là ít dùng AP quá

Last edited by a moderator:
Em đã verified AP bằng Visa của ACB bình thường. First name là tên bạn điền như thế là đúng rồi không ảnh hưởng gì hết. Bạn phải chờ khoảng từ 4-7 ngày AP sẽ send vào AP 0.01 $ có kèm theo mã số xác thực .Bạn nên dùng dịch vụ ebanking của ACB miễn phí mà, có thể dễ dàng check.

Em đã verified AP bằng Visa của ACB bình thường. First name là tên bạn điền như thế là đúng rồi không ảnh hưởng gì hết. Bạn phải chờ khoảng từ 4-7 ngày AP sẽ send vào AP 0.01 $ có kèm theo mã số xác thực .Bạn nên dùng dịch vụ ebanking của ACB miễn phí mà, có thể dễ dàng check.
Khi nhận được mã các thực của alertpay bạn cần gửi cái mã gồm 6 con số đó cho alertpay trong thư mục credit card để nó thực hiện veried hoàn toàn cho mình, alertpay sẽ trừ 1 hoặc 2 dollar trong tài khoản của Visa! khi veried xong nó sẽ trả lại 1 hay 2 dollar nó đã trừ cho mình vào tài khoản alertpay! Nếu các bạn không gửi mã xác thực cho nó thì tài khoản alertpay của bạn chỉ được veried chứ không thể giao dịch trực tuyến bằng thẻ visa đã add vào alertpay!

vậy mình yên tâm rồi nhưng mà chờ 4-7 ngày thì hơi lâu, có cách nào check nhanh hơn ko?

vậy mình yên tâm rồi nhưng mà chờ 4-7 ngày thì hơi lâu, có cách nào check nhanh hơn ko?

nếu cậu veri bằng acb thì login vào acc bank ấn vào thông tin tài khoản->ấn vào số tài khoản sẽ hiện ra code alertpay .hồi tôi veri mất đúng 3 ngày.chúc may mắn

mình dùng thẻ prepaid ACB nên ko coi thông tin tài khoản đc, phải vào thông tin thẻ coi giao dịch, đã add card từ hôm 26/2 nhưng hôm nay vẫn chưa thấy gì

Khi nhận được mã các thực của alertpay bạn cần gửi cái mã gồm 6 con số đó cho alertpay trong thư mục credit card để nó thực hiện veried hoàn toàn cho mình, alertpay sẽ trừ 1 hoặc 2 dollar trong tài khoản của Visa! khi veried xong nó sẽ trả lại 1 hay 2 dollar nó đã trừ cho mình vào tài khoản alertpay! Nếu các bạn không gửi mã xác thực cho nó thì tài khoản alertpay của bạn chỉ được veried chứ không thể giao dịch trực tuyến bằng thẻ visa đã add vào alertpay!

Bác có nhầm không thế, Alertpay nó sẽ send cho tài khoản là 0.01$ chơ.

ặc sao hôm nay AP vẫn chưa có gì nhỉ, chả bù với PP vừa add card xong gọi cho NH là có code liền, AP thì chờ từ hôm 26 tới giờ chưa có code ??

Ơ mình tưởng bạn làm Mod box này bạn phải biết chứ =))

mình ko mod box này bạn, mà cho dù là mod đi nữa thì cũng ko liên quan đến thằng này :)

mình ko mod box này bạn, mà cho dù là mod đi nữa thì cũng ko liên quan đến thằng này :)

tên: trung
email: [email protected]
đt: 01218196517
box: Internet Payments
ý tưởng là do tình hình hiện nay PP thì limit, AP thì phí cao vì thế muốn cung cấp cho các bạn những Phương thức thanh toán mới linh hoạt hơn tốt hơn, tuy cũng chưa có kinh nghiệm nhiều nhưng sẽ cố gắng học tập ^^
P/S: hiện đã có bác công tham gia box này nếu đc cho mình làm mod chung box nha

cái gì đây bạn =))

Neu bạn dùng VISA debit Eximbank thi dễ hơn nhiều

ặc sao hôm nay AP vẫn chưa có gì nhỉ, chả bù với PP vừa add card xong gọi cho NH là có code liền, AP thì chờ từ hôm 26 tới giờ chưa có code ??
sau khi add the xong ban cho khoang 9-10 ngay ban vao tai khoan truc tuyen , nhấp vào mục kê sao thẻ vi sa nó sẽ gửi vào email của bạn số giao dịch .
hoặc bạn gọi diện thoại tới 08.38210051 ở đằng sau thẻ VISA debit xin số giao dịch với alertpay thì giao dịch viên sẽ gửi cho bạn ( 9-10 ngày )
Paypal ( 2 dến 3 ngày )

E verify = phone rồi nhưng nó bắt buộc phải dùng thẻ VISA nữa.

veri bằng phone là lâu rồi bạn giờ ko còn đc nữa (vì có bước phụ), giờ veri bắng card thôi
P/S: đã có code rồi, nó gửi hôm 4/3 nhưng ở phần giao dịch trong thẻ mà mình ko để ý chỉ mở coi giao dịch gần nhất thì ko thấy, mà nói chung do hệ thống online của ACB nó sida quá, hôm qua vô ình ấn thì thấy :)

Mấy bạn cho mình hỏi sao veri bằng thẻ ACB thì nó cứ bảo sai. Vậy là sao nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom