Alertpay-giúp e với các bác ơi..

kothekoco5

Newbie
Reactions
390
MR
0.000
Tuần trước có gd với 1 bác Exchanger mấy trăm $AP, tối hôm qua AP nó có gửi cho mình mấy cái mail thông báo tất cả số $ AP đó đều bị reversed hết, :-O ko hiểu vì sao, mình rất hoảng hốt và liên lạc liền với bác và bác có hứa cho bác thời gian để giải quyết vụ này nên mình cũng yên tâm phần nào. Nhưng khổ nỗi khi login vào acc AP nó lại hiện thế này: "Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance."

Các bác đi qua, các chú đi lại giúp dùm mình với. Giờ phải làm sao mới vô lại được acc đây.:(:)((

Cảm ơn các bác, các chú rất nhiều.

Last edited by a moderator:
tình hình mình cũng giống bạn z đó nhưng mail mình tính tới thời điểm này vẫn vô đc đang cầu nguyện :((

Nó khóa tài khoản bạn đơị giải quyết vì dính đến vụ AP (tự hiểu). Gởi 1 mail yêu cầu mở khóa AP và kêu nó giải thích xem tại sao khóa :binhsua33:

cảm ơn bạn, mình đã gửi nó 1 mail hỏi lí do tại sao rồi, nhưng đến giờ vẫn chưa thấy trả lời. Vậy, bây giờ là mình phải ngồi chờ đợi ah.:(:)((

Uhm đợi thôi bạn .

Tốt nhất bạn nên nghĩ xem nguyên nhân của mình rồi đợi AP trả lời. Chuẩn bị bằng chứng để đưa ra, hoặc nghĩ cách giải quyết hợp lý nhất

AP do đâm thọt nhiều quá nên tài khoản AP của anh em ngày càng bị nhiều

Lúc trước là PP , giờ là đến AP. CÔng nhận anh em MMO VN có sức công phá mãnh liệt thật

Phải nói là UG VN có sức công phá rất kinh hoàng mới đúng, cái gì vừa hé hé là làm cho nát mới thôi.

trường hợp này chỉ có contact thôi :D chứ ko làm sao đc cả

@@
HIc cũng đang bị Ap hold haizz thật ko giao dịch chi cả chỉ nhận $ từ zeek

Cho lên xchanger.org và bị hold @@.

Thế nên ghét AP là vậy ><
Nhưg đầu tư thì chỉ có AP nó mới chấp nhận ><
Sao WMZ hay LR nó ko cho chơi nhỉ ><

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867