Airdrop Airdrop nhận 1000 HOPE token nền tảng Stellar

thua keo này thì bày keo khác xem ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thằng foxlet (phải cài soft) nên bõ hông chơi :p:p:p

đang thử thằng interstellar :):):)

tóm lại để nhận dc coin cần có bao nhiêu xlm trong ví đậu mợ 30XLM thì teo chim:D

ví XLM trên blockchain có dược ko ạ, ví trên đo có 1 XLM kích hoạt ví rồi

không được, chỉ những ví cho add trust line (asset) thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

tóm lại để nhận dc coin cần có bao nhiêu xlm trong ví đậu mợ 30XLM thì teo chim:D

tuỳ ví mà yêu cầu active khác nhau :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thấp nhất là 5xlm ở ví stellarterm :):):)

không xác nhận được mail (server down => Error 504 Ray ID: 47dd466c19f8a2f6 • 2018-11-22 17:57:51 UTC) :eek::eek::eek:

vậy chịu, k thì làm con blockchain kiếm 25$ XLM mà làm thoải mái luôn
mình bị lỗi này, nhờ bạn chỉ giúp mình với " There was an error with your submission, most likely with your wallet address. You can find a list of suitable stellar wallets and how to use them under "Store Hope Coin.", ví mình đã có 3XLM, bên ste và cũng trustline rồi

mình bị lỗi này, nhờ bạn chỉ giúp mình với " There was an error with your submission, most likely with your wallet address. You can find a list of suitable stellar wallets and how to use them under "Store Hope Coin.", ví mình đã có 3XLM, bên ste và cũng trustline rồi
bạn chụp cái hình inbox mình fb dưới avatar xem

mặc dịnh là mỗi ví giữ lại 1 XLM để kích hoạt ví đó bạn, y như thẻ ATM ý ko cho rút hết
À ra vậy... vậy mình làm ví để nhận coin nè cũng k rút lại đc à b? Tiền đó sẽ dùng chuyển token à?

Vào phần accept asets của https://stellarterm.com/#account cậu thêm hopecoin.org vào, nhớ là tài khoản phải có hơn 3 xlm để khỏi xảy ra lỗi, chúc c thành công :D

phần này hả bạn ? thêm làm sao bạn ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom