• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop 📣📣 Airdrop GAMEE trên telegram - NHẬN TON FREE - mới ra mắt 12h 🔥🔥

Rút về sàn
Ví TON
Giá trị 1 Coin
Chưa rõ
Nhập Ref được gì
Bonus
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không
Link dự án Coin
https://t.me/gamee?start=ref_6632384300

hoangvu00d4

Junior
Reactions
123
MR
2.567
💎💎 Dự án này Binance đầu tư mới ra được 12 tiếng.

💸💸Anh em vào chơi trò chơi của nó với quay mấy vòng quay free để nhận TON free nhé! 💸💸

👉👉Link Airdrop

Hướng dẫn
▪️ Join link ở trên, vào START và click vào "⛏Mine" rồi Start Mining để bắt đầu đào
▪️Vào tiếp mục " Need more ticket " sẽ ra các mục như Play để chơi game nhận thêm token, Mục Earn ae có thể đào và giới thiệu bạn bè , Mục Spin ae có thể quay may mắn
▪️Mục wallet ae connect với ví Ton Wallet của Telegram luôn
▪️Ngoài ra ae có thể vào Upgrade mining cap để tăng tốc độ đào

Attachments

987.2 KB · Views: 34
Last edited:
sao em k connect wallet đc nhỉ. Nó cứ ghi thành công nhma lúc quay lại check thấy vẫn k cho withdraw, vẫn còn phải connect wallet

sao em k connect wallet đc nhỉ. Nó cứ ghi thành công nhma lúc quay lại check thấy vẫn k cho withdraw, vẫn còn phải connect wallet
Tạo ví trực tiếp trên telegram nhé bác. Min rút là 10$ nên chịu khó chơi game nhiều kiếm vé để quay vòng quay may mắn nhé bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom