• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Ai vào chia buồn 1 câu bn 0.05$ nè

Ái chà, thành Sub event gòy à
Thế thì đoán đại vậy: chắc khoảng 8h-10h nhỉ :D

Thông báo : Sub Event kết thúc vào 12h đêm nay nhé

PP [email protected]
hjc chúc bác gặp nhiều may mắn bù lại cái nạn này hjchjc

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

em đoán tầm 9h30 sáng ^^

PP [email protected]
hjc chúc bác gặp nhiều may mắn bù lại cái nạn này hjchjc

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

em đoán tầm 9h30 sáng ^^

Dự đoán này hợp lệ nè , mấy bác dự đoán thì cho thời gian chính xác như bác này nhé , ví dụ như là 12 h 00 phút 00 giây . Chứ đoán từ 8 h - 10h tối thì sao mà biết ai đoán chính xác nhất chứ

chia buồn nhà, lần sau gửi hết tiền ngân hàng cho khỏe. pp: [email protected]

quả bomb được đặt vào lúc 12:25 AM và mãi đến 01:25 AM thì làm cái bùm. 10 tiếng sau, quả bomb khác làm cái đùng lần này to hơn nhưng thiệt hại nhỏ hơn. không biết có đúng thời gian kg bác nhanhui.

Thôi chia buồn cùng bác....
1 đồng đi 10 đồng về
đi 1 đồng rồi. ĐI thêm 0,05 nữa chắc 0 vấn đề :))

quả bomb được đặt vào lúc 12:25 AM và mãi đến 01:25 AM thì làm cái bùm. 10 tiếng sau, quả bomb khác làm cái đùng lần này to hơn nhưng thiệt hại nhỏ hơn. không biết có đúng thời gian kg bác nhanhui.

Chung xóm với bác ấy sao mà update tình hình ghê thế :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom