• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Ai rành về paypal help mình với.

:) cho hỏi với luôn tự nhiên paypal mình mấy ngày nay không chuyển $ đi được ai giúp với
paypal chưa verify
nguồn $ ở PTC thui :confused:
sell nguyên luôn acc đây t hốt cho khỏi lo

sell nguyên luôn acc đây t hốt cho khỏi lo
sell ac đó không sell mail được không :D
paypal đổi mail được à ? đổi được thì SELL

có ai ra giá acc tớ ko nào :(
Account này giá $30 là hết c** mà phải giao cả email + sim phone + scanned address + đủ info hết

Bị -$244.55 thì thớt đưa thêm $210.55 là đủ

Bạn nên hoàn tiền cho PP 1 cách trung thực đừng để cộng đồng PP VN mất uy tín

PP cũng có thể gây áp lực đòi tiền với bank, bằng cách:

PP: "Tao chuyển tiền cho mày rồi nhưng đó là rửa tiền, mày trả tiền nó lừa tao, nếu mày không trả thì từ nay không khách hàng nào của mày sẽ nhận được tiền từ Citybank của tao"

Hoặc khách hàng nào rút tiền của mày thì tiền đó sẽ hoàn vào khoản thiếu hụt do vụ rửa tiền

Thế là bank phải kiếm bạn mà đòi tiền

Last edited:
Account này giá $30 là hết c** mà phải giao cả email + sim phone + scanned address + đủ info hết

PP: "Tao chuyển tiền cho mày rồi nhưng đó là rửa tiền, mày trả tiền nó lừa tao, nếu mày không trả thì từ nay không khách hàng nào của mày sẽ nhận được tiền từ Citybank của tao"

Hoặc khách hàng nào rút tiền của mày thì tiền đó sẽ hoàn vào khoản thiếu hụt do vụ rửa tiền

cậu nói làm tớ thấy ớn quá vậy :-s

Thánh hiển linh :p

Thánh hiển linh :p
các cậu đừng cười, hãy nhìn lại những đợt bão PP vừa qua, tuy các cậu hiện tại vẫn an toàn nhưng nhiều người vô tội bị chết oan rồi đấy. Hãy vì cả cộng đồng một chút ;)

các cậu đừng cười, hãy nhìn lại những đợt bão PP vừa qua, tuy các cậu hiện tại vẫn an toàn nhưng nhiều người vô tội bị chết oan rồi đấy. Hãy vì cả cộng đồng một chút ;)

Tớ có nói gì đâu , chỉ thấy comment của bác kia vui vui nên chọc chút thôi

chẳng ai hù hay dọa gì cả , thích thì chủ thớt cứ bỏ acc paypal thôi , còn muốn trong sạch thì fund vào mà trã paypal , đỡ khổ cho mấy bác VN

Paypal - tiền mà ko limit là pp ngon đó bạn cố mà giữ, đầy người nhận $ cái limit lòi ra

paypal ngon không giữ , mất lại la làng

Bây h ko sao nhưng chưa bjk sau này có sao ko nhé, nhỡ đâu sau này những hệ thống thanh toán onl nó làm việc vs CA thì sao? mình đâu biết trc dc tương lai.

Hầu hết đều khuyên chủ thớt bỏ PP thì chẳng thể trách được PP nó ghét VN đến thế, cho ăn mít đã đời, call thì PP cũng chẳng buồn nhấc máy...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom