• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Ai rành về Imacros hoặc auto mình hỏi với

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
929
MR
3.335
Insuree Balance
50512|500
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình muốn get 1 ID trên trang web sau đó điền vào form trong trang web đó thì điền lệnh gì nhỷ?
Ví dụ trong 1 trang web có 1 mục tên là: Tài khoảng(ID là username) và một form Điền tên của bạn vào đây(ID là form)
Mình muốn Imacros tự GET nội dung ID username để điền vào ID form
Ví dụ Tài khoảng: virgoox
Điền tên của bạn vào đây:(auto sẽ tự get mục Tài khoảng và điền vào đây)

Ai giúp e với ạ :oops::oops:

cài roboform đi

dùng cái load file csv đó

không biết có phần mềm nào tự đăng kí môn học k nhỉ :v, ví dụ như mình nhập tên thầy cô đó, tiết mấy mình muốn, rồi đến lúc đó nó tự đk cho mình. dc k mọi người

tạo file csv set 2 cột username|pass
rùi load vào imacro :D hiểu honk

bác ơi, giúp em làm cái vụ đk môn học dc k ạ :v
thì cứ dùng imacro thôi load nó thử 1 lần rồi tính thời gian cho đăng ký set wait second ! :confused:

tạo file csv set 2 cột username|pass
rùi load vào imacro :D hiểu honk
Cái này em biết rồi bác. Nhưng ý em là trên trang web đó có nội dung thay đổi liên tục mình muốn get cái nội dung đó để điền vào form ấy

Cái này em biết rồi bác. Nhưng ý em là trên trang web đó có nội dung thay đổi liên tục mình muốn get cái nội dung đó để điền vào form ấy
mình biết sơ thôi chứ get imlement thì không rành lắm

Bạn cứ thử Record lại cái bạn muốn GET là biết thôi
Là dùng 1 lệnh khác lưu cái mình cần get vào file .txt rồi dùng lệnh kia ghi vào từ file txt đó đúng k nhỷ?

mình biết sơ thôi chứ get imlement thì không rành lắm
Tks cậu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,157
171,237
Latest member
vesinhquan6namhu

Most viewed of week

Most discussed of week