Ai rành English dịch hộ em đoạn này với

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
927
MR
3.330
Insuree Balance
50512|500
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Q: Can i use multiple computers under the same IP? With the same account? Or with different accounts?

A: Multiple computers under the same LAN/IP can only run different accounts.. with PAID threads and CANNOT be referals of each other! Run one account per computer ONLY!

Ai dich rõ dùm em với google translate mà không hiểu lắm
:binhsua43:

A: Nhiều máy tính trong mạng LAN / IP chỉ có thể chạy các tài khoản khác nhau .. TRẢ với chủ đề và KHÔNG THỂ referals của nhau! Chạy một tài khoản trên máy tính chỉ! Ai dich known dum em with google translate which is understood Lắm

Upvote 0
mỗi máy trong LAN chỉ run 1 acc khác nhau và ko là ref của nhau. 1 acc tren 1 máy tính

Upvote 0
A: Nhiều máy tính trong mạng LAN / IP chỉ có thể chạy các tài khoản khác nhau .. TRẢ với chủ đề và KHÔNG THỂ referals của nhau! Chạy một tài khoản trên máy tính chỉ! Ai dich known dum em with google translate which is understood Lắm

hì hì dịch cả dòng tiếng Việt ^^!. Ý nó nói là 1 ip như trong net có thể chạy nhiều tai khoảng mà không được ref cho nhau đúng không bác

Upvote 0
đại ý bảo là không dc ref trên cùng 1 ip hay 1 máy tính
có thể bạn đã ref và bị phát hiện
và nên dừng lại hoặc fake thật khéo sẽ ko bị phát hiện

Upvote 0
mỗi máy trong LAN chỉ run 1 acc khác nhau và ko là ref của nhau. 1 acc tren 1 máy tính
Tks mồm bác k có nút tks

- - - Updated - - -

đại ý bảo là không dc ref trên cùng 1 ip hay 1 máy tính
có thể bạn đã ref và bị phát hiện
và nên dừng lại hoặc fake thật khéo sẽ ko bị phát hiện
À không phải cái này trong FAQ nó ^^!

Upvote 0
Uh nhỉ sao của mình ko có nút thanks nhỉ cái này chắc phải xét

Upvote 0
Upvote 0
Q: Can i use multiple computers under the same IP? With the same account? Or with different accounts?

A: Multiple computers under the same LAN/IP can only run different accounts.. with PAID threads and CANNOT be referals of each other! Run one account per computer ONLY!
tôi có thể sử dụng nhiều máy tính trong cùng 1 ip được ko? và nhiều tài khoản trong 1 ip hay tôi bắt buộc phải là những tài khoản khác?
nhiều máy tính dưới 1 mạng LAN/IP có thể chỉ chạy trên những tài khoản khác(ko cho dùng chung) ,được trả tiền cho những tiêu đề và không thể thể giới thiệu cho nhau(nhiều người),chạy duy nhất trên 1 máy tình với 1 tài khoản.

Upvote 0

tôi có thể sử dụng nhiều máy tính trong cùng 1 ip được ko? và nhiều tài khoản trong 1 ip hay tôi bắt buộc phải là những tài khoản khác?
nhiều máy tính dưới 1 mạng LAN/IP có thể chỉ chạy trên những tài khoản khác(ko cho dùng chung) ,được trả tiền cho những tiêu đề và không thể thể giới thiệu cho nhau(nhiều người),chạy duy nhất trên 1 máy tình với 1 tài khoản.
Có thể chạy nhiều tài khoảng trên 1 ip nhưng khác máy tính đúng k nhỷ

Upvote 0
Có thể chạy nhiều tài khoảng trên 1 ip nhưng khác máy tính đúng k nhỷ
nó cho bạn dùng chung 1ip miễn sao chạy mỗi tài khoản trên mỗi cái máy tính,nhưng ko được làm ref cho nhau,là vậy đó bạn.
" trình độ tiếng anh mình còn giới hạn nên chỉ biết vậy thôi :)"

Upvote 0
nó cho bạn dùng chung 1ip miễn sao chạy mỗi tài khoản trên mỗi cái máy tính,nhưng ko được làm ref cho nhau,là vậy đó bạn.
" trình độ tiếng anh mình còn giới hạn nên chỉ biết vậy thôi :)"
Ok vậy là tốt rồi tks bạn/. Cứ treo band thì thôi :v

Upvote 0
A: Nhiều máy tính trên cùng 1 IP, bạn chỉ có thể tạo được nhiều acc khác nhau với điều kiện mỗi acc phải lập 1 thread PAID. Không được làm ref cho nhau. Mỗi máy chỉ được đăng ký 1 tài khoản.

Theo mình hiểu thì là như vậy. ^^

Upvote 0

Ai dich rõ dùm em với google translate mà không hiểu lắm
:binhsua43:

Tôi có thể dùng nhiều máy tính chung IP ko? Với cùng 1 tài khoản hay phải những tài khoản khác nhau?

Nhiều máy tính chung mạng LAN/IP chỉ có thể chạy những tài khoản khác nhau, với những threads (ở đây là cái bạn đang mua của nó và kiếm tiền từ nó) đã đc trả tiền và không đc làm ref lẫn nhau. Chỉ đc chạy 1 acc/1 máy tính!

Upvote 0

tôi có thể sử dụng nhiều máy tính cùng 1 IP không ? Với cùng account? hay các account khác nhau?
đa/nhiều máy tính cùng 1 IP/LAN chỉ có thể chạy các account khác nhau (chắc ý nó là được nhưng mỗi mãy 1 acc)và hình như là ko được ref cho nhau. và 1 và chỉ 1 acc/1 máy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week

Back