Ask Ai rành code f1 nhờ tý

Reactions
287
MR
0.084
chả là đợt trước có mua code của thằng sakumi, giờ nó lặn mất tiêu nhưng có đc code chưa encode.
Đã cài đặt chạy được nhưng ko hiểu sao khi reg acc thì ko hiển thị được con off nào cả(đã fake ip), tất cả nét chả nét nào hiện đc off. Pro nào rành code này xin giúp đỡ với.
Hậu tạ bộ code của nó lun :oops:

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
chả là đợt trước có mua code của thằng sakumi, giờ nó lặn mất tiêu nhưng có đc code chưa encode.
Đã cài đặt chạy được nhưng ko hiểu sao khi reg acc thì ko hiển thị được con off nào cả(đã fake ip), tất cả nét chả nét nào hiện đc off. Pro nào rành code này xin giúp đỡ với.
Lại thằng bệnh sakumi, tớ bị nó 1 dố nè. Xài đc 2 tháng lỗi domain. PM nó đổi domain lần 2 thì mất tích. Chó ẻ thật. Giờ lâu lâu nó còn onl với nick f1scodes đó :mad:

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Lại thằng bệnh sakumi, tớ bị nó 1 dố nè. Xài đc 2 tháng lỗi domain. PM nó đổi domain lần 2 thì mất tích. Chó ẻ thật. Giờ lâu lâu nó còn onl với nick f1scodes đó :mad:
có mấy đưa cung mí mua code v2 của thím đó gì đó mà đang dùng cũng lỗi , wa yahoo nói chuyen cái thím

SunDrop

Junior
Reactions
193
MR
0.000
Follow me on Facebook
Nếu còn cần code f1 thì mình có 1 bộ mình đang dùng, chạy ok:)
Có gì bạn cứ inbox, không phí phiếc gì cả nhé:D

khox1minh

Banned
Reactions
41
MR
0.000
Pm minh ban cho bo code pro gia re

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Do host chứ ko phải do code ,đổi host khác xem :)

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn nào hảo tâm cho tớ 1 bộ code về chạy thử đi :(

@Thích Trảm Phong :
1. A xem lại hàm get IP của code, xem mỗi lần Login nó có lấy được IP của Client ko?
2. Hoặc nó ko lấy dc dải IP từ server(code này có hàm get IP từ server để phân chia ra từng Country cụ thể), nên khi login vào site thì nó sẽ lấy luôn IP mặc định của máy (là IP VN), nên sẽ ko hiện Offer dc

Bạn nào hảo tâm cho tớ 1 bộ code về chạy thử đi :(

@Thích Trảm Phong :
1. A xem lại hàm get IP của code, xem mỗi lần Login nó có lấy được IP của Client ko?
2. Hoặc nó ko lấy dc dải IP từ server(code này có hàm get IP từ server để phân chia ra từng Country cụ thể), nên khi login vào site thì nó sẽ lấy luôn IP mặc định của máy (là IP VN), nên sẽ ko hiện Offer dc
cái này là vào các page offer là nó ra 1 trang trắng chứ ko fải do lỗi IP. Mình đã fake ip luôn mà vẫn bị như vậy. như hình nè.

nét nào cũng bị y chang, dù chưa add off hay các nét có sẵn của code

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week