Ai ở SG biết chỗ nào cầm bằng lái xe không ?

enterserver

Junior
Reactions
49
MR
0.009
Hiện tại là thằng kia mượn mình tiền, đưa mình cái bằng lái xe hạng B2 cho mình, thế là ảnh scam trốn mất tiêu, điện thoại không liên lạc đc.
giờ đang kẹt tiền mà tính thỉnh cái này ra tiệm, ức cái là mình ko có cái CMND của nó, nên sợ ko cầm đc. ai biết ở sg chỗ nào cầm bằng lái ko cần CMND thì help 1 phát nhá

Bạn bán cái bằng B2 đó đi chắc cũng dc 1 củ 2. Cầm thì khó lắm bán thẳng thì ok ngay

You are never :D

ko có CMND của nó thì ko cầm đc đâu nha bạn :)

Bạn bán cái bằng B2 đó đi chắc cũng dc 1 củ 2. Cầm thì khó lắm bán thẳng thì ok ngay

bằng B2 thì bán cho ai mua cậu nhỷ.

nếu có thì cầm tối đa đc mấy củ nhỉ

nếu có thì cầm tối đa đc mấy củ nhỉ
nghe nói thi thì 6 hay 7 tr gì đó. còn cầm thì chưa bao giờ cầm. mà nó mượn mình nhiều cầm k tức, đằng này có 500k cũng làm khó nhau

Cậu cứ rao bán khác có người mua thôi à :) Trên mình bán cmnd bằng lái nhiều lắm :D
Ở đâu đấy cậu? Mình có cái bằng lái xe công nông không biết cầm được nhiêu?

Hiện tại là thằng kia mượn mình tiền, đưa mình cái bằng lái xe hạng B2 cho mình, thế là ảnh scam trốn mất tiêu, điện thoại không liên lạc đc.
giờ đang kẹt tiền mà tính thỉnh cái này ra tiệm, ức cái là mình ko có cái CMND của nó, nên sợ ko cầm đc. ai biết ở sg chỗ nào cầm bằng lái ko cần CMND thì help 1 phát nhá
hok có cmnd ai cầm mới sợ:p

Lái xe công nông luôn hả. :D
ờ, trước chạy xe công nông mà giờ không chạy nữa nên bán bằng đi mua con au đi :p

chắc đễ dành, mai mốt đi xe máy về quê mà bị công an túm thì đưa cái này ra, :)), cái bằng này thay bằng A1 đc mà.
qua khúc Long Thành cứ bị nó hốt hoài, đầu năm giờ 2 cái bằng lái rồi

:eek: Trước mình cũng chạy công nông. chạy cả đầu ngang nữa
Dọc với ngang chi cũng chạy rồi, Chạy toàn mui trần mới hót chớ

đại gia chơi au đi ghê thật,chơi luôn bên lề cho xoan:confused:
Đại gia gì đâu, có mấy ki lô gam vàng định bán mà dạo này xuống giá quá mà :D:D:D

sao ai cũng thích 4 bánh vậy ta,mình thì có 2 cái 99+201 chạy cho vui,kiếm thêm chút mua z là ngon:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week