Ai ở gần Cố Nhuế Hà Nội - Hậu tạ 200k

Status
Not open for further replies.

nhotiti309

Senior
Reactions
53
MR
0.009
Mình có 1 đống sách mình mua giữ ở đây.
Mình cần ai tới đó chở thùng sách đó về, mở ra chụp ảnh, rồi mang ra bưu điện chuyển phát nhanh vào cho mình
Bí quá k quen ai nên mình mới lên đây để nhờ, ai giúp mình với :(
Công việc đơn giản thế thôi, tiền sách là 3tr nên mình cần ai có bảo hiểm hay uy tín gì giúp mình với, mình sẽ chuyển 3tr + 200k + tiền ship vào cho mình

Văn dở lủng củng mong các bác thông cảm. Giúp mình với

Có BH uy tín đâu ai rảnh vậy bạn, còn người lạ thì cẩn thận scam đó nha, chúc cậu sớm tìm được người giúp

Bạn chuyển tiền, mình cầm tiền đến lấy sách cho bạn. Mình cầm sách chạy ra bưu điện chuyển phát nhanh cho bạn. Đúng không? , 3tr+200 ship + 50 phí bưu điện nhé. Mình chuyên ship đây, :v

Em đang rảnh có thể giúp Bác. Bác send tiền cho người bán sách ý, em chỉ cầm tiền ship với 200k thôi =)) Tin hay không là ở Bác :D Còn sách thì em có bao h đọc đâu nên bác có cho em cũng ko lấy =)) mà mấy kg sách thế, 1 tạ thì em ko nhận đâu nhé :oops:

Em đang rảnh có thể giúp Bác. Bác send tiền cho người bán sách ý, em chỉ cầm tiền ship với 200k thôi =)) Tin hay không là ở Bác :D Còn sách thì em có bao h đọc đâu nên bác có cho em cũng ko lấy =)) mà mấy kg sách thế, 1 tạ thì em ko nhận đâu nhé :oops:
cho yahoo đi c

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,386
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week