Referrer Ai nói Zeekrewards là SCAM- oánh vỡ mồm bạn lào lói SCAM

hình như ai chơi cái này cũng giàu thật đấy nhỉ, có bác nào chơi cái này rồi cho ý kiến đi, sao toàn thấy người khen thui, chắc để tui làm chuột bạch thử quá , tui điên thằng zeeck này lắm rùi ^^, ngày nào cũng tranh luận về thằng này

chả biết lập topic này để làm gì, zeek có scam hay ko là chuyện của nó, ai tin hay ko là chuyện của người ta, ko tin thì họ cũng chả mất cái gì, mà tin và chiến nhận đc tiền thì càng tốt chứ sao...

Ko dám mạo hiểm thì kệ họ, tiền của họ, đặc quyền của họ, ko chiến thì thôi

Mình chiến đc thì mình share mà họ ko tin thì kệ họ, họ ko ăn miếng ngon ta share thì ta ăn 1 mình có gì đâu mà chửi bới đòi đánh người lung tung ="=

mình ăn 1 mình thì tụi nó bảo ích kỉ, đến lúc share thì chả ma nào thèm đến hồi ta ăn đc thì tụi nó thèm, cứ để cho tụi nó thèm =)), có đồ ngon mà ko biết nhắm =))... nói chi cho tốn công sức, mình được tiền mà tự nhiên muốn đổ thêm máu =))
Topic lập ra là để tuyển ref bạn ko thấy mục đích chủ top ak =)), đã gọi là đa cấp thì ko có cái mồm lẻo mép đi dụ dỗ ng khác sao mà ăn dc =))

Tôi kệ. Lòng ta vẫn vững như kiềng " 5" chân. Tôi vẫn đang chơi và đang hưởng lợi....

Vãi...Hô To hoán lớn để lôi kéo anh em vào làm thôi..Kiếm được tiền thì Từ từ mà hưỡng đi bác ơi..NÓi chuyện kiểu này Thấy không thích.Cho biết k scam..nói cho hay,Cũng chẳn qua là " Tôi làm cái này,có nhiều tiền,đập vở mỏ thằng nào nói tôi k kiếm được tiền,Thấy tôi nói hay không!..Vô reg Giúp tôi cho tôi kiếm nhiều tiền hơn coi!!"

Thua

Vãi...Hô To hoán lớn để lôi kéo anh em vào làm thôi..Kiếm được tiền thì Từ từ mà hưỡng đi bác ơi..NÓi chuyện kiểu này Thấy không thích.Cho biết k scam..nói cho hay,Cũng chẳn qua là " Tôi làm cái này,có nhiều tiền,đập vở mỏ thằng nào nói tôi k kiếm được tiền,Thấy tôi nói hay không!..Vô reg Giúp tôi cho tôi kiếm nhiều tiền hơn coi!!"

Thua
Hay, suy luận rất logic

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week