Request AI NHẬN RÚT PP BẰNG PO ĐƯỢC?

phuongviet

Junior
Reactions
88
MR
0.000
mình thì add bank Po vào pp được rồi,đang đợi veri bank ko biết sao nửa.mới thử lần đầu

Tình hình dư nào, thì cụ cho anh em hóng với nhá.

iDcomp

Senior
Reactions
146
MR
0.032
mình thì add bank Po vào pp được rồi,đang đợi veri bank ko biết sao nửa.mới thử lần đầu
bank của b là loại bank gì thế, cho thông tin ah em tham khảo với... thanks!
của tớ nó ghi là: bank of America

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
PO là BOA, đợt rồi PP nó hog chơi vs BO nữa. Hog biết giờ sao, đợt trước ăn mít cũng vì PO =]]

kukenrey

Junior
Reactions
211
MR
0.021
Remove rồi Add lại có được không?

Đầu routing mới này PP nó cancel rồi!

Bank PO nó chỉ là liên kết đối tác với bank của một số tổ chức tài chính để cung cấp dịch vụ toàn thế giới và bank của nó chỉ ACH 1 chiều không back lại đc số tiền micro deposit của PP nên vấn đề sau này fund tiền từ Bank vào PP được cũng như sau này khi có vấn đề âm tiền vì vấn đề gian lận sẽ không thu hồi từ bank được. ( PO bị lạm dụng để rửa tiền rất nhiều thế nên nó thay Routing liên tục, đó là điều dễ hiểu)

Đầu routing mới này PP nó cancel rồi!

Bank PO nó chỉ là liên kết đối tác với bank của một số tổ chức tài chính để cung cấp dịch vụ toàn thế giới và bank của nó chỉ ACH 1 chiều không back lại đc số tiền micro deposit của PP nên vấn đề sau này fund tiền từ Bank vào PP được cũng như sau này khi có vấn đề âm tiền vì vấn đề gian lận sẽ không thu hồi từ bank được. ( PO bị lạm dụng để rửa tiền rất nhiều thế nên nó thay Routing liên tục, đó là điều dễ hiểu)

Bạn nói đúng, nhưng mà mình hỏi ý khác, mình hỏi là cái bank PO đó mình add vào rồi, bị PP tự động gỡ ra, rồi add lại lần nữa có được không vì chưa thử.

Mình thì tất nhiên không dùng PO mà dùng hàng gốc từ nhà băng mà rút tiền.

Cơ mà con PP US của mình rút tiền là lát sau có tiền trong bank liền tất nhiên cùng ngày.

Bạn nói đúng, nhưng mà mình hỏi ý khác, mình hỏi là cái bank PO đó mình add vào rồi, bị PP tự động gỡ ra, rồi add lại lần nữa có được không vì chưa thử.

Mình thì tất nhiên không dùng PO mà dùng hàng gốc từ nhà băng mà rút tiền.

Cơ mà con PP US của mình rút tiền là lát sau có tiền trong bank liền tất nhiên cùng ngày.

À mình xin lỗi bác! PP nó cho add và tại sao vài hôm lại gỡ ra? nếu bác add lại vẫn được và vài hôm nó lại gỡ ra tiếp thôi. Lý do? Thường thì trong vòng vài ngày sau khi add Bank thì PO sẽ nhận được 2 micro deposit và ngay lúc này thì PP nó phát hiện bank PO không back được tiền về cho nó đồng nghĩa không add fund được vào PP nên vi phạm rules của nó thì nó tự động gỡ bank ra thôi. Bác nên nhớ bank PO không fund đi được chỉ nhận thôi, không phải chỉ PP thôi còn rất nhiều thằng khác từ chối dịch vụ bank của PO và PO cũng rất kén nhận tiền ở những NET mà nó cho rằng ruổi ro cao! Còn đói với mình thì PO là thằng khốn nạn nhất mà mình từng dùng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,454
176,975
Latest member
thanhdaisy9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week