Spotlight ai muốn kiếm 100t/1 tháng

nếu đc 100 tr 1 tháng thì chẳng ai đi khoe. Pro ở forum này số người kiếm đc trên 100 tr/tháng cũng ko phải ít nhưng có ai thấy họ khoe tình hình tài chính ko ???

Kinh doanh đa cấp đã tới forum mình rùi à :|. Con bạn mình đang bị vướng vào và đang cố gắng thuyết phục ( dụ ) mình vào mạng lưới.

Nếu có thực thì bạn hãy dấu cái nghề mà bạn nói 100tr/1 tháng ấy đi. Càng giới thiệu nhiều người thì càng nhiều người bị lừa đảo, và 100 tr mà bạn nói ấy không khác gì tiền lừa đảo của người cấp dưới cả.

tò mò quá,ko biết có phải đa cấp ko nữa.ko để lại yahoo thì pm bằng niềm tin à,có gì thớt pm nick: lionheart04031992

Mọi người có xem thời sự không vậy, bọn muaban24h bị bắt rồi còn đâu mà bàn với tán =.=

Ủa , kiếm tiền có vẽ đơn giản nhỉ.... vậy mà mình lại ko nghĩ ra....

xin chào mọi ngoài. tôi , muốn xin lỗi vì reg của tôi đăng bài lun tung. nhưng bây giờ tôi muốn nói như vậy là có thật.
nếu ai tin thì hãy pm cho mình nha. từ sáng tới giờ rất nhiều bạn đã pm cho mình mình mong các ban tiếp tục pm nha,
đây là cơ hội tốt cho các bạn!
bác chủ thớt cho cái yahoo nào :">

Lạy bố này ! ko 1 thông tin . rao cái tiêu đề 100t/1thang . éo biết 100 triệu , 100 tỷ hay 100 tô 1 tháng nữa... đã thế còn kêu pm .... VKL

:binhsua153: mới sáng buồn ngủ, vào đây relax phát tỉnh ngủ liền, hơn uống ly cafe đen

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom