• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ai mà riiny còn nợ vào mình trả $

Status
Not open for further replies.

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
đã ae nào nhận đc $ chưa vậy. up vì tinh thần rinny !

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Laị giống vụ anh DaiGai có chú nào rảnh hơi vào cũng làm topic như thế này rồi cũng mất hút ****** hàng lươn chứ có thấy gì đâu :) chúc các chủ nợ sớm nhận lại đc $ @@

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
con` nợ minh` 25 LR .... U8631525 nhé

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
forum - bằng chém gió

hình như là thằng nào clone nick nó vào chém gió cho vui rồi :binhsua53:em là em ko tin việc scammer quay về trả tiền đâu:binhsua58:

Reactions
225
MR
0.000
Hôm nay lần cuối mình quay lại diễn đàn để trả $ anh em rồi mình cũng ko vào lại MMO nữa. cái đất lắm spamer là giỏi. Lúc thì tung hô như 1 người hùng lúc thì.... các bạn hãy suy nghĩ lại các bạn đi. các bạn chỉ giỏi ăn nói chém gió thôi ư? các bạn đã làm được gì cho diễn đàn? cho BQT làm tốt nhiệm vụ chưa? mà các bạn cứ trách móc? Các bạn thử hỏi vài tháng gần đây có các pro nào share cách kiếm $ mới lên forum không? Chỉ là những coment chém gió lên post của các bạn. Các bạn vào chửi scamer này nọ các bạn có thấy đáng không?

Một vài lời muốn nói vậy thôi. Các bạn nào mình còn nợ thì reply tại đây kèm hình ảnh xác thực trong vòng 1 tuần mình sẽ thanh toán xòng phẳng với các bạn.

Rinny này chắc sợ tìm tới nhà bị chém nên giải quyết thôi đã bị phơi bày info rồi nên sợ phải giải quyết thôi .. khỏi khóc lóc ở đây làm gì .. scammer vẫn là scammer thôi hahahahaha

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
Hy vọng bác trả hết nợ rùi sẽ hoàn lương làm lại từ đầu :m054:

vietcuong2012

Senior
Reactions
232
MR
0.001
Hôm nay lần cuối mình quay lại diễn đàn để trả $ anh em rồi mình cũng ko vào lại MMO nữa. cái đất lắm spamer là giỏi. Lúc thì tung hô như 1 người hùng lúc thì.... các bạn hãy suy nghĩ lại các bạn đi. các bạn chỉ giỏi ăn nói chém gió thôi ư? các bạn đã làm được gì cho diễn đàn? cho BQT làm tốt nhiệm vụ chưa? mà các bạn cứ trách móc? Các bạn thử hỏi vài tháng gần đây có các pro nào share cách kiếm $ mới lên forum không? Chỉ là những coment chém gió lên post của các bạn. Các bạn vào chửi scamer này nọ các bạn có thấy đáng không?

Một vài lời muốn nói vậy thôi. Các bạn nào mình còn nợ thì reply tại đây kèm hình ảnh xác thực trong vòng 1 tuần mình sẽ thanh toán xòng phẳng với các bạn.

ko chối dc thì nhận mình là sờ cam sao ;))
share cách kiếm tiền để mọi người kiếm ra $ rồi cam hở :ghe:> kế hoạch cũng khá chu toàn ấy nhở :hihi:
chửi scamer ko đáng sao , những cái loại ăn đồng $ mồ hôi của người # có = 1 con dog ko ? tự nhìn lại đi rùi nói người khác nhá
bản thân mình chẳng trong sạch gì đâu , giờ lộ info rồi sợ bị ăn đập nên lên đây trả tiền á ! ( nhục nhỉ )
lương tâm chó chưa tha hết thi tì sen lại tiền cho bố U1757941 26lr
vài trăm $ của tất cả mọi người gom lại cũng đủ 1 chuyến ra HUẾ lấy cái mạng dog của mày đấy
chúc những con dog như mày sống tốt với nghề scam ! ra đường ko bị xe cán :))

nghe cái #1 thì dường như rinny ko phải scammer ;)) mà chỉ là nợ tiền mọi người thôi nhỉ ;))
còn thực tế là scammer với 1 kế hoạch quá là an toàn và thâm hiểm ;)) nếu ko vì 1 lỗi sơ đẳng thì có lẽ cả forum này còn bị nó làm thịt nhiều :)) Số tiền ko chỉ dừng ở vài trăm $ mà có lẽ vài chục k$ cũng nên :binhsua58: thằng scammer này khốn nạn hơn tỉ lần thằng scammer bình thường. POLICE scam, lại còn scam bằng tên tuổi người khác :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week