• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Ai Làm PPD - SO Ko?

LeeYoungDK

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tạm Ngưng Bàn Tán....

Tạm Ngưng Bàn Tán Về Mấy Vấn Đề Này Náz....

Last edited by a moderator:
Có bạn nào làm PPD SO ko? 2 hôm nay tớ làm mấy quốc gia mà tại sao trên "USER CONTROL PANEL > DASHBOARD" không báo tên nước mà chỉ có 2 chữ "Xx" Thui.
tớ đã hỏi 1 anh về điều này. anh ấy cũng bị thế mà ko biết lý do sao. vậy tớ đăng bài này hỏi các bạn xem có ai bị như vậy ko?
Theo mình đoán thì có lẽ nó phát hiện proxy... nếu vậy thì từ nay ae ppd so hết chỗ kiếm ăn rùi... bạn nào biết rõ nguyên nhân làm ơn cho mình biết được ko...........

chả có đầu có đuôi . Chả hiểu thớt hỏi cái gì :binhsua58:

mình cũng bị như thớt, mà thớt có dk pay nữa ko, mình có cái payment status approved mà nó ko chịu send, còn note Your payment request has been approved by our systems. It will be sent out on May 5th, 2013 due to our lack of working capital :binhsua155:

:binhsua155: Có tý cháo ae chia nhau húp mà vác lên MMO thế này thì...:binhsua10:

ko hiểu luôn close cái top đi, chuyện bé xé ra to :binhsua52:

:binhsua155: Có tý cháo ae chia nhau húp mà vác lên MMO thế này thì...:binhsua10:

laogia ạ cho nên lần sau tuyển ref phải cẩn thận hơn:binhsua58:

Theo tớ thì không nên đề cập đến nhiều náz. mà lại còn tuyển ref nữa.... Mấy mà die hết. nhờ MOD đóng topic thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom