Ask Ai làm đc con Dawn of Darkness ko nhỉ?

con này của HK đúng ko

con này của US

lead k đều và đẹp cho lắm, mở lên chạy vào game là lead
cứ tưởng con dawn của HK, thấy ăn bt

cứ tưởng con dawn của HK, thấy ăn bt
à, đúng là con đó game của HK @@ hôm nọ làm vài chục lead xong nghỉ rồi :D

à, đúng là con đó game của HK @@ hôm nọ làm vài chục lead xong nghỉ rồi :D
uh, giờ có làm thêm cũng lead ko đều, hk ít sock mà con này rate cao nhìu người làm nát bét rồi c

uh, giờ có làm thêm cũng lead ko đều, hk ít sock mà con này rate cao nhìu người làm nát bét rồi c
con này của HK nhưng mình đang làm off nó phát hành bên US, cũng lead không đều. cái này chắc là do con off chứ không phải do ip đâu bro :)
mình ko rõ nữa c, cứ skip xong rồi đợi nó load vài ngàn kb là tắt là lead rồi
làm thế này thì ... @@ khuyên các bro làm mấy con non-incent thì nên cẩn thận mốt chút, làm kỹ càng tốt. có thể làm ẩu vẫn được pay nhưng tỉ lệ không cao đâu. lâu lâu chia sẻ tí mong đừng có ai ném đá @@

con này của HK nhưng mình đang làm off nó phát hành bên US, cũng lead không đều. cái này chắc là do con off chứ không phải do ip đâu bro :)

làm thế này thì ... @@ khuyên các bro làm mấy con non-incent thì nên cẩn thận mốt chút, làm kỹ càng tốt. có thể làm ẩu vẫn được pay nhưng tỉ lệ không cao đâu. lâu lâu chia sẻ tí mong đừng có ai ném đá @@
làm zậy thì sao c, ko ổn à. chia sẻ thì mình tiếp thu thôi đâu phải trẩu đâu mà gạch đá c :D

làm zậy thì sao c, ko ổn à. chia sẻ thì mình tiếp thu thôi đâu phải trẩu đâu mà gạch đá c :D
:D c có nghĩ mấy thằng ads nó muốn người dùng phải chơi một chút không, hay là tải về rồi vứt luôn :D tất nhiên cũng nên có chút tỉ lệ, đây không phải rrs nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week