Ai giúp mình gỡ cái Limit paypal này với . huhuhu

chokkaku

Senior
Reactions
112
MR
0.253
Tình hình đây là con thứ 3 bị limit . 2 con trước thì 180 day botrim.com rồi h con này có mấy yêu cầu để gỡ. Bác nào gỡ được giúp e với chứ cứ đi lập Paypal rồi veri thế này thì hết ngày rồi làm ăn gì được nữa .Giá cả thỏa thuận nhé ( tk em veriffy rồi nhé ) deeeeeeeeeeeeeeeeeeee.png . :binhsua04:

bác này đenn vãi nhĩ, ăn mít suốt. này wa topic của thèn quỷ nhỏ có hướng dẫn cụ thể rồi.

step 1: complete trong vòng 24h

step2: Provide proof of delivery(bằng chứng giao hàng)

- Khi invoice(hóa đơn) có thì bạn sẽ cần tới bằng chứng giao hàng để xác nhận, món hàng là kỹ thuật số( như software,game,template,banner,hosting,domain,.....) thì bạn cần chứng minh là đã hoàn thành đơn hàng này, ví dụ: domain dc setup. software dc giao,...( thông tin chi tiết có trong phần quản trị website, đơn hàng đó(ví dụ : link download,số serial sản phẩm, ngày tháng, info của người mua hàng) chụp và upload lên và hoàn thành bước này

- Nếu là Hàng vật thể( quần áo,phone, máy tính,....) thì bạn cần có tracking number( giấy chuyển hàng cho invoice tương ứng với giao dịch đó. Scan và upload lên

- Nếu không có invoice như bước 10, thì bước này ko cần làm, các bước trên khi đã hoàn thành , thì vào contact us bên dưới trang paypal để contact lên và nói rõ nguyên nhân như bước 10 đã gợi ý .

step3:
# Bạn nhấn vào resolve để xem paypal họ cần invoice của giao dịch nào, bạn hãy xem giao dịch đó thuộc thể loại nào, ví dụ: mua bán , hay gửi tiền cá nhân, nếu cá nhân Ví dụ như PTC ,PTU,OFFER, họ thanh toán thì chụp 1 hình thanh toán tài khoản trên website đó, bao gồm tên tài khoản(username,email đăng ký và email rút tiền từ site đó . Nói cách khác là bạn cần bổ sung thông tin trong nội dung về giao dịch đó là mua bán gì,thanh toán cho cái gì, hình thức gì, bạn phải tùy cơ ứng biến vì tùy theo tình trạng tài khoản, tình trạng giao dịch, nguồn gửi tới,nhận ra sao,...

# Nếu bạn mua,bán trên website thì cung cấp invoice của giao dịch đó, dạng như này được gửi về email đã thanh toán trên website bạn mua bán:

Sao nhiều người bị limit nhỉ, acc mình mấy năm rồi chưa bị limit phát nào.
Có làm gì ra tiền và giao dịch đâu mà limit

Announcements

Forum statistics

Threads
419,494
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week