Help ai giúp em lỗi này với ak helppppppppppppppppppp meeee với

tuanbee87

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

Có pro nào giúp em cái lỗi này được ko ak em cảm ơn nhiều :(

Error
There were errors with your request:

We're sorry, that offer is currently unavailable (code: 8ffj3)
Customer Service Link

bị lổi này là net supper reward phải ko nếu vậy bấm f5 là nó no display liền chỉ có nc thay sock khác vào sock good good cở 5sock ít bị vụ này còn máy sock khác ko dám nói :binhsua83:

Biết rồi.

cái này là do net thứ 7 của nó bắt đầu vào thời gian hoạt động.mà cái mail bạn đang làm giữa chừng tuy nó có hiên off của point 7 nhưng không vào làm được.thay socks là oke mà.cclear lại.vào site mà làm.
bị lổi này là net supper reward phải ko nếu vậy bấm f5 là nó no display liền chỉ có nc thay sock khác vào sock good good cở 5sock ít bị vụ này còn máy sock khác ko dám nói
good good ở 5socks câu này chỉ đúng ở 2 tháng trước.còn giờ nói chậm èo.bị lỗi thường xuyên.
ko đúng thì thôi nhé

Last edited by a moderator:
Thay chú sóc khác nào, lựa em nào còn mạnh khỏe chút :binhsua83:

bít con nào khoẻ mà gắng vô thấy số e nó đẹp lắm gắn vào như con rùa yếu sinh lý :binhsua94:

cảm ơn các bác e hic lắm lúc nản quá muốn đập máy luôn ý :(( e thay tẹt bô lắm lúc chán hihi mà vẫn chả dc. e cũng nghĩ do sock bác ak cảm ơn các huynh đã chĩ dẫn

cái này là do net thứ 7 của nó bắt đầu vào thời gian hoạt động.mà cái mail bạn đang làm giữa chừng tuy nó có hiên off của point 7 nhưng không vào làm được.thay socks là oke mà.cclear lại.vào site mà làm.

good good ở 5socks câu này chỉ đúng ở 2 tháng trước.còn giờ nói chậm èo.bị lỗi thường xuyên.
ko đúng thì thôi nhé

2 tháng trc cũng vậy giờ cũng vậy chã có khác nhau gì cả. có điều canh nó mà sài giờ còn sock nào tốt mà lead mạnh ngoài nó đâu @@. mỗi ngày vẫn sài 30 con sock từ nó @@ mua daily 350

ẹc thế này thì tốn sock lem nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week