Suggest Ai giỏi về paypal vào giúp em gửi tiền với !!

toyota196

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình là em có 1 tài khoản paypal nhưng do tên sai , nên em lập 1 tài khoản paypal khác , và em thực hiện lệnh gửi tiền từ tài khoản cũ sang tài khoản mới , nhưng không được , anh chị cho em hỏi là em bị mắc lỗi gì không ạ ?? Em xin cám ơn !!!

sai tên thì yêu cầu đổi tên chứ làm gì rườm rà vậy cho mệt nhỉ?

Mình lập 2 cái cùng ip bạn ơi . Mà mình ko biết đổi lại tên .
high risk nó ko cho gửi đúng rồi, bạn vào contact gửi thư cho support đi, nếu ko rành thì nhờ ai làm giúp, nguy cơ bạn bị limit cả 2 cái rất cao
bạn gửi thư giải trình tình hình của bạn, nhờ nó close acc thứ 2 và đổi tên acc thứ 1 nó sẽ yêu cầu scan giấy tờ cá nhân ... , bạn scan cho nó là đổi đc

Mình lập 2 cái cùng ip bạn ơi . Mà mình ko biết đổi lại tên .
acc cũ cậu lập một thời gian rồi...h cậu lập cái mới thì cũng chỉ là log cùng một ip thôi, nên không sao cả...
còn chuyển qua lại thì tầm 10gd trở nên nó mới để ý nhé...chuyển 1-2gd cái thì thoải mái nhé.

acc cậu do ko log một thời gian + ip # ( vn ip động mà ) nên pp nó chặn thôi...cái này thì cậu chỉ cần veri acc pp là có thể send ngay và luôn 3 s ( đôi khi nó cũng hỏi câu hỏi bí mật, cứ làm theo là chuyển đc )

high risk nó ko cho gửi đúng rồi, bạn vào contact gửi thư cho support đi, nếu ko rành thì nhờ ai làm giúp, nguy cơ bạn bị limit cả 2 cái rất cao
bạn gửi thư giải trình tình hình của bạn, nhờ nó close acc thứ 2 và đổi tên acc thứ 1 nó sẽ yêu cầu scan giấy tờ cá nhân ... , bạn scan cho nó là đổi đc
Bạn giúp mình nhé , mình không hiểu cái này lắm . Tại mình đăng kí xong cứ vậy cho tiền vào hôm nay vào xem đăng kí mới thấy sai tên . Mà tài khoản mình có 7$ nên muốn làm cho đúng sau này còn rút.

Bây giờ mình chuyển tiền cho một tài khoản ví dụ như bán trao đổi có được không các bạn ?
bạn thử chuyển nếu đc thì chuyển okie nhưng mình thấy tk bạn đang thuộc dạng high risk ko nên làm vậy
pm yahoo mình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week